Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nionavyo mm wewe je?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by yaser, Aug 25, 2012.

  1. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mi nadhan hapa JF pangekua km member akiwa online inaonekana.....pia ingewezeshwa hata ile active chat.just mawazo,we unaonaje.
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Mbona ipo tu hiyo au hujaiona? Peleka casa kwenye id ya mtu bila kufanya lolote na itakueleza yaser is now online. ile chat room iliwahi kuwepo hapa ila ikawa inamaliza bandwidth (nafasi) ya jamvi, wakuu wakaamua kuiondoa! Labda kama unashauri irudishwe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu si itakuwa kama fesibuku sasa
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nakuona uko online angalia jina lako utaona alama ya mtu iko na rangi ya kijani
     
  5. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umeona mbali sana MKUU ROMBO
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ni kweli kabisa, yan lazma kuwe na tofauti kati ya jf na fb. btw my ex-mke mweza upo? mic u so april. . .
     
Loading...