Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nionavyo mimi: Slaa ndiye Rais ajaye

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mlachake, Oct 30, 2010.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    I have got friends and I know People.
    Katika marafiki zangu wote na watu nilionao karibu, Hakuna hata mmoja anaipenda CCM.
    Sijui wewe mwana Jamvi katika marafiki zako ni wangapi kura yao iko CCM?
    Kwa mtazamo huu, Kwangu mimi Slaa Ndiye atashinda.Sijui walioko vijijini!
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Niko na DR.wa ukweli tunamtarajia kuapishwa 7/11/2010 hapa Dar. Mzee wa taarabu na mipasho kwa heri
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Its obvious Dr Slaa is the president to be, jamaa zangu wote ambao ni zaidi ya 80, wanasema watampa kura Dr but the problem CCM wezi wa kura, hivyo ndo kilio cha nchi/watanzania kuwa ccm wanaiba kura kila uchaguzi na watanzania wengi hawawezi kufanya kitu!!
     
  4. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    So Do I!
    Sina mtu wa karibu anayeipenda CCM.
    My boyfriend tells me the same story!!
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Bado najiuliza kilka siku wanaofanya utafiti wanafanyia kwa watu gani.........au kwa mawe?
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama umemweza jamaa duh kazi. Asante sana. Mpenda ccm anapata matunda yake na wako wachache hata ndani ya ccm.
     
  7. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    yeah, i'm living in an area where more than 500 people strongly support slaa. to my opinion, he's the next prez
     
  8. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Katika rekodi zangu hakuna mtu wangu atayepigia kura ccm.
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kwetu kijijini CCM na JK hawana chao.
     
  10. M

    MC JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nimepiga sim mikoani kwa ndugu jamaa na marafiki, nimeongea na jamaa zangu hapa Dar, kwa kweli inatia moyo sana, kila mtu ananijibu haraka sana kura yake ni kwa Dr Slaa
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Tatizo CCM wezi,hatujiulizi imekuaje JK kujua process yote ya kuhesabu kura?mwanya anajua ulipo!
     
  12. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    80% ya watu ambao tumeongelea siasa ktk kipindi hiki wanasema watampigia Dr. Slaa, ni wachache mno wanaomtetea au kusema kumpigia kura kikwete!!!!!!! my amsuption Kikwete atadondoka kwenye uchaguzi kama anavyodondoka kwenye majukwaa!
     
  13. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waambie wakipiga kura wazilinde hakuna atakayeweza kuziiba. Wasilale mpaka kieleweke
     
  14. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Natamani REDET na SYNOVATE wangefanya tafiti zao mwezi wa nane, September, na October.
    Kabla ya Slaa I had no one to give my vote. at The moment There is one, Non other than Dr. peter Wilbrod Slaa.
     
  15. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Inashangaza sana, REDET, SYNOVATE na TCIB waliwatoa wapi supporters wa ccm? Watu wote naowafahamu wanaipigia chadema kasoro mmoja ambaye yuko ccm kwa maslahi ya badae, anapenda sana hela
     
  16. B

    Brandon JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I CANT WAIT TO VOTE.... YAANI NINA USONGO NA KUPIGA KURA. THIS IS MY FIRST TIME TO VOTE. MR WANGU YY ALIKUWA ANAPENDA SANA CCM LAKINI BAADA YA MI KUMWAMSHA KASEMA HAMPI JK KURA YAKE.
    KESHO SAA 12 asb nitakua nimejaa tooop kituoni kumpa dr slaa kura yangu ya kweli.

    may God bless huu uchaguzi jamani. azilinde kura zetu ili wenye nia mbaya wacfanikiwe kuchakachua.
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ndege wa rangi moja......
     
  18. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Wewe una kura moja, usitoe maamuzi kwa vigezo vya mtazamo wa marafiki zako kwani kura ni siri ya mtu. Muda uliobaki ni mdogo, acha wapiga kura kwa ujumla wao wafanye maamuzi
     
  19. C

    Consultant JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,964
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
     
  20. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2013
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Labda kuwepo na utaratibu wa uchaguzi mpya, watu wanapigia kura upinzani lakin mwisho wa siku ccm inatangazwa mshindi! labda tuje na utaratibu mwingine
     
Loading...