Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nionavyo mimi - Miaka hamsini ijayo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Barbaric, Jan 2, 2012.

  1. B

    Barbaric Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ndani ya miaka 40 tu ya uhuru tulithubutu, tuliweza na tunasonga mbele kuua viwanda vya ndani, nadhani miaka 50 ijayo hatutakuwa na kitu!
     
Loading...