Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nionavyo: Ccm inategemea huruma za Chenge, Lowassa na Rostam kujivua gamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albedo, Apr 21, 2011.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa hali ilivyo sasa hivi ni Kwamba CCM haiwezi kumfukuza Chenge, Lowasa wala Rostam, kitu kilichokuwa kinapanfwa ni wao kuwaomba hao Jamaa wajitoe. Huu ni Mchezo wa Kuigiza ambao CCM wameshaona itakula kwao maana Pamoja na Kuja na Staili ya Kujivua Gamba naona Sasa wanaitwa Chama Cha Magamba

    CCM wanaendelea kunegotiate na RA, EL na AC, wajivue Nyadhifa zao je hii Itasaidia? Asante Dr. Slaa kuliona hili Mapema na Kutibua Mpango Mzima
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    KATIKA KUNDI LA WANA-CCM 10 UTAKAOKUTANA NAO POPOTE KULE 8 NI
    MAGAMBA SUGU NA WEZI WA MALI YA UMMA WA TANZANIA


    Katika kundi lolote la wana-CCM 10 utakaokutana nao popote pale 8 ni MAGAMBA SUGU KWA UFISADI na wameibia sana Umma wa Tanzania, kuwadhalilisha sana na hivi sasa wanajitahidi kuendeleza ghiliba za hapa na pale kana kwamba tumewafahamu leo.

    Hivyo, wakati wote usikiapo mwana-CCM yeyote yule akifungua mdomo kuongea popote pale na juu ya lolote lile, cha msingi jiulize kama utakua unamsikiliza mmojawapo kati ya wale 8 au 2 waliosalia na uadilifu wa Mwalimu Nyerere.

    Na usiishie hapo tu, endapo utajikuta unamsikiliza mmojawapo mwana-CCM kutoka katika Gamba Family basi pale pale kamueleze kwamba tangu dakika hiyo wewe kama mwananchi uliyedhalilishwa saaana na vitendo vyao vya kifisadi na kuishi katika lindi la umasikini wa kutupwa, umeamua KUMVUA KIMOJA PAMOJA NA CHAMA CHAKE ili ngozi yako iweze kunawiri tena!!!!
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa Jamaa bado tu hawajaaamua Kujitoa Kwa Hiyari yao Kukiokoa Chama?
     
  4. Tonny

    Tonny JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi navyoona hawa mapacha watatu ndo wamiliki wa bendi(ccm) na huyu bwana mkubwa ni kama amepewa featuring 2 so ni kama mzee Yusufu, cdhan kama anaweza kuamua nan atoke kwenye bendi wakat co yake...2namlaumu bure 2
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi Bado tu wanaenedelea na Mazungumzo yao?
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Siku ya 92! Inaonekana kuna Mambo ya Msingi bado hawajakubaliana
     
  7. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Uko sahihi sana nimetoka kupost a similar post kwenye ile thread aliyoanzisha counterpunch kwamba RA kujiuzulu leo..kwa maoni yangu wanaweza kumuomba RA akajiuzulu na wakafanikiwa lakini si Lowassa na Chenge hapa watashindwa..Kwa Lowassa ndio hawataweza kabisa..na hawathubutu kwanza..wataishia kumuomba,baadaye watakausha wakiona yuko kimya
     
  8. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Asante kaka, niliandika haya Maono Miezi mitatu iliyopita sasa naona kama yanatimia vile. Ha ha ha Akishajivua maana yake anakubali Allegations sasa WAMPELEKE MAHAKAMANI
     
  9. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapa nasikia wameambiwa watoke kwenye nyadhifa zao. Mioyoni mwao wana siri kubwa na ni kama ule msemo wa WACHA PUNDA AFE MZIGO WA MKUBWA UFIKE. Hii inamaana kama wamekwapua pesa kweli walikuwa hawamiliki Safe Boxes za maofisi yao, na wala Cheque walikuwa hawazishiki wao.Hivi mtandao wao kama kweli umewafanya wanuke kiasi cha kukataliwa mpaka nyumbani kwao yaani CCM je walikuwa wenyewe katika Jahazi?

    Na kama ikitokea wakitoka kama Rosti Tamu na hawakusema lolote kama kuwaweka wazi washiriki, Si ni kweli madhambi watakuwa wanafichiana??

    Ili dhana yao iwe kweli mpaka na makapi ya magamba yafagiliwe then usafi wa kuzaliwa upya uonekane.

    Sasa anasulubiwa mtu kwa ajili ya dhambi za wengine na kuwanufaisha kwa namna fulani.

    NINI HATIMA YA HII DHANA NA HATIMA YA CCM???????????
     
  10. w

    woyowoyo Senior Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh. ccm ni ina saga na kukoboa,Lowasa nj chenge ndani ya mwezi huu wa 8 wataachia nafasi zao zote na wala hutasikia kulalama wala kupayuka, kauli yao itakuwa ileile "maslahi ya chama" ccm sio cdm mtoto mdogo shibuda amewashinda!
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nimeshindwa cha kusema!
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,182
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    Baada ya Rostam kujiuzulu mengi yalisemwa, na kwa shauku kubwa wananchi tukawa tunangoja kwa hamu Lowassa na mzee wa vijisenti nao wajiuzulu.
    Muda mrefu sasa umepitaa, Lowassa yuko kimya kabisa, Chenge alisema gamba lake limeanzia kiunoni kushuka chini, kulivua hadi waende na shoka.
    Nape nae yuko kimyaaa hadi leo kashindwa kukabidhi barua.
    Je ni lini CCM itahakikisha Chenge na Lowassa wanajiuzulu?
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,182
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    Mods naona heading isomeke Mbona Chenge na Lowassa hawajiuzulu, je wqatajiuzulu lini?
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Bujibuji, haraka ya nini?, rejea bandiko lako usahihishe spelling. BTW, wewe utajiuzuru lini?.
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,258
    Likes Received: 11,616
    Trophy Points: 280
    Lowasa ni meli wa CCM hakuna wa kumgusa.Na wote waliomsakama kwenye majukwaa atawanyoosha.
     
  16. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na Kumbe hata Kushinda Igunga wanategemea Huruma za Rostam
     
  17. T

    Topical JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nasikia chadema ni ccm ya nyerere? ama kweli mmeishiwa...hata kusahau cdm ni ya mtei na watu ukanda uleee..
     
  18. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Vipi Rostam ameshakuruhusu Kwenda Igunga?
     
  19. k

    kibiloto Member

    #19
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Lowasa ndio tumaini la watanzania mwaka 2011 tumunge mkono wote hasa vijana
     
  20. k

    kibiloto Member

    #20
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    IKumbukeni kama sio lowasa shule za kata zisinge kuwapo,udm nk naomba mfikrie leo angekuwapo lowasa kwenye post mgao usinge kuwepo alikuwa na mipango mizuri ikatibuliwa na mahasimu fikria tena gesi iko lindi lakini tuingie gharama za kuisafirisha kwa mabomba mpaka dsm hivi ikijengwa line kubwa kutoka dsm kwenda lindi iliko gesi na ambapogesi haitakuwa na kikomo kwenye bomba lipi la maana,jifunze sasa ni mwaka mkuu hajamaliza kuunda serikali bado kuna watumishi wanaishi hotelini
     
Loading...