Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niombeen dua napga pepa leo form IV

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Greater thinker, Oct 3, 2011.

  1. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kama kuna mtu ana ma ishu aka ma dude aka feki aka cd!ani pm bac au co?tutoane thc z lyf bhana
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Okay, All the best!! you have to be smart in selecting the question you answer.
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    utafeli kwa kuwa hata kuandika hujui
     
  4. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Elimu ni nyepesi sana kaka, mwambie mdogo wako akafanye mtihani na sio kumuombea possibles, kama alikua hasomi imekula kwake, ila kama anasoma st. Kata mpe pole, mwambie ndo maisha.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kumbe JF nayo kuna watoto wa O-Level? Duh! Nimechoka gafla!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hata wa kindegaten wako kikubwa wajue kusoma na kuandika
     
  7. A

    Articulator Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sasa wewe dogo una shinda jf unatarajia kufaulu?wish u all the best lakini acha upuuzi!
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hawa ndiyo wanaoongeza idadi ya zero.
     
  9. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    1. 45
    2. x = 2
    3. 10
    4. 3
    5. x = 5
    6. 53 cm
    7. y = 12
    8. 66 kilos
    9. 0 or infinite number.
    10. 105350 ltrs
     
  10. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha kufuata mikumbo dogo,sisi kaka zako tumo Javini nawe washinda humu jvn,kumbe bado hujamalizana na NECTA!Acha kuiga na uwe makini vinginevyo itakula kwako.
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwa akili yako unaona ni sawa?
    Ndio wanaotuharibia JF yetu!
    Inabidi kuwe na age restriction
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    unashangaa O level mwanangu wa 3yrs anaijua Jf.akifika 13yrs nahisi atajiunga
     
  13. u

    utantambua JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha ukoloni, unataka taarifa wawe wanazipata wapi kama wanazihitaji? Uhuru na mzalendo?
     
  14. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndiyo viongozi wa kesho nyie? Khaaaaa..!!!!?? Badala ya kujiandaa na mitihani unawaza "wizi/udanganyifu"?

    Kila la Heri Kijana!
     
  15. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,477
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Mkuu, jamaa kasema yupo form four lakini hakusema kuwa yupo UnderAge.
    Though kila mtu hata mtoto ana haki ya kupata nyuz...!!
     
  16. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sio vizuri kiranja mkuu, bt dogo nae aache kutegemea majibu,
     
  17. olele

    olele JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    kwnza Unajiita greater thnker kumbe ni kilaza, pili kwenye tittle unasema 2kuombee dua, ndani unaomba madude.
    Ujanja ujanja tu!
     
  18. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kama ulikuwa husomi kwa kutegemea feki, imekula kwako.
     
  19. Tuntu

    Tuntu JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana, kama hako ni kaBinti katakapofikisha miaka 8 tegemea katakuwa kameshajiunga kwenye jukwaa pendwa la Mambo ya Wakubwa kujifunza maujanja, na kakifika miaka 13 katakuwa kana mauzoefu kuliko Baba na Mama yake combined, hatari!!!
     
  20. Tuntu

    Tuntu JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo nakutakia mtihani mwema.

    Nenda ukakitoe kile ulichokiingiza kichwani mwako katika miaka yako minne ya masomo, na ata wakati wa kusahihishwa paper zako, kwa haki uhukumiwe; usikoseshwe pale ulipopatia na wala usipewe tick pale ulipokosea, nenda ukafune ulichokipanda.
     
Loading...