Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nioe mwanamke aliye zaa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TEGEMEA, Mar 16, 2012.

  1. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilifiwa na mke wangu,aliniachia mtoto mmoja wakike(6 yrs).Alifariki wakati wa kujifungua mtoto wetu wa pili. katika mizunguko yangu nimekutana na mwanamke ambaye alizaliswa(mtoto wakike 3yrs).je nina weza kufunga nae ndoa?.ushauri tafadhali.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    ndio, mnaweza kufunga ndoa....kama mmependana......
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kwanza fatilia ujue kwa nini anaishi bila mume?
    Usije kuingie choo cha kike then akaku-JAFETI KASSEBA.
     
  4. Ipyanah

    Ipyanah Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Mmeshapima!? Mnapendana, hamna sheria inayowazuia kutofunga ndoa. OA.
     
  5. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mpango wa kwenda kupima.mimi pamoja naye.
     
  6. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana.ninaendelea kufuatilia history yake.
     
  7. sister

    sister JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,928
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280
    mnaweza sa long as mnapendana.
     
  8. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma.asante.
     
  9. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndio Oa, Haina shida as wewe pia Umezaa.

     
  10. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma asante.
     
  11. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama mnapendana poa.
     
  12. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkeo alikufa kwa sababu gani? Ugonjwa? na kama ugonjwa ugonjwa gani? na ulishapimaA? kama kitu kingine sawa manaake usijekalia kumchunguza mwenzio kumbe wewe pia sio salama. Na kama umnapendana kwa nini usite na wakati wote mna watoto? Ukiskia amani moyoni mwako muoe, ila kama unasitasita, acha tu, kwani hata usipomuoa wewe ataolewa na mume mwingine, hapo mshirikishe Mungu pia, kwani kupata mtu atakae kulelea mtoto wako kama wa kwake inabidi na Mungu ashiriki hapo/
     
  13. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana kwa ushauri wako.mungu akubariki.Mke wangu alifariki wakati anajifungua mtoto wetu wa pili.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Its complicated, sio rahisi kama inavyoonekana kwa nje.
    Inahitaji watu matured sana kiakili kuoana kama wote wana watoto.

    Haya mambo ya ku-abuse watoto huanzia hapa.
     
  15. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    hakuna ubaya,kama mnapendana.ingawa huwa ngumu kwenye kulea watoto.wanaweza wakaoneana wivu,huyu baba angu na huyu mama angu.inachotakiwa,mpendane vizuri,na watoto msiwabague
     
  16. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je mmoja wa wanandoa akiwa mpya kwenye ndoa(hakuwahi kuoa/kuolewa) hapo hakuna abuse ya watoto wa mwenzake?
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    ana mapenzi na mwanao?
     
  18. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Hilo ndo jibu lipo wazi kabisa
     
  19. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oa fasta.....kama mmependana lakini.....
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,746
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280
    Huyo mwanamke kama alizaa na mtu mwingine je huyo mwanaume yuko hai? na kama yuko hai ni nini sababu za wao kutokuwa pamoja? hapa mjomba unaingia choo kike, ni ngumu sana watu kuyagunduwa makosa haya hasa ukiwa tayari umeshaonjeshwa tunda la katikati.

    Hivi pata picha siku huyo binti yake siku anaolewa sasa mpo kwenye shereha za harusi halafu pale mbele high table mke wako anakaa na mwanaume mwingine maana ndio baba mzazi wa huyo binti!......kuna fedheha nyingine huwa tunazitafuta wenyewe.
     
Loading...