Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninywe Pombe gani wakuu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Jan 14, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakuu,

    Nimegundua ili ufanikiwe kama mfanya biashara au mfanyakazi wa ofisini inakulazimu kunywa pombe, kwa bahati nzuri au mbaya tangu nimezaliwa 2 decades na ushee ago, sijawahi kunywa pombe aina yeyote kwa sababu hiyo nimekuwa mbali na mafanikio kazini. Katika kudadisi kwangu nimegundua mabosi wengi ni wachapa maji wazuri na wanapenda wanywaji.

    e.g juzi nimeomba kazi shirika moja linalohusika na biashara ya fedha, kwenye interview HR aliniuliza "do u normaly drink alcohol ? nikasema no!", akauliza tena no, means.... not at all or u drink ocassionaly nikamwambia hata harufu sinusi, akaniambia sasa utaperform vp kazi wakati unatakiwa ukutane na wazee gymcana club, kilimanjaro hotel na new africa, au utakuwa unapiga chai kila siku? nikajibu kwa tabasamu yes. Na ile kazi nimekosa kabisa.

    Wanaokunywa pombe kwa kiasi huwa wanapanda vyeo kila kukicha kwa vile wanakutana na mabosi maeneo ya mabaa na wana motivate-ana hukohuko.

    Kwa wafanya biashara deals hufanywa bar na sio kwenye grocery na maji ya kunywa kama nifanyavyo mimi.

    Kama nilivyoeleza hapo awali sijawahi kugusa pombe nianze na ipi mdogomdogo ili nisi over dose? au ipi Tamu zaidi?
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Valuu, Chibuku au Banana
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    MKUU WA KAZI kwa kuanzia hebu jicheck na castle lite
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    tafuta kidumu cha lita tano.......halafu nenda kitunda kuna gongo moja safi sana inaitwa namba one ukiiwasha na moto inawaka
     
  5. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Tusker Baridi!!!!!

    Kuna mzee Tusker Baridi hapa wasilina nae akupe siri!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Ugunduzi wako ni wa kipekee.
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa hio na mimi si nitawaka kabisa? unataka nife nn?
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu sio aanze na SPIRIT OF THE NATION.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kiongozi,

    Karibu kwenye klabu ya wanywa Serengeti.... Tuna bahati ya kupendwa na mabaamedi pia.
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ka glass ka red wine
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    bolded area hapo umeharibu kabsa
     
  12. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tumia castle milk stout iko poa
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Usifate mkumbo.
    Kipato chako chenyewe kinaonekana kidogo halafu unataka ukifyeke huko jamani!!
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio nataka nikiongeze kwa kutokunywa ndio kitadidimia kabisa
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sawa baba.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sawa baba ila hujui siri ya mafanikio ya hao wenzio.
    Usije ukajikuta unaingia kwenye mfereji wa maji machafu.
    Fikiria zaidi kabla hujaamua.
     
  17. October

    October JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kunywa coctail ya Gongo nusu glass uchanganye na cyanide robo glass. Hii ni guarantee.Bosi wako atakupenda na utapwea Pomotion mara moja:Cry:
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    kuna kile tunachoshirikigi madhabahuni.....hivi huwaga ni nini kile huku uraiani?...kinaitwaje?
     
  19. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Changanya Kiroba na Valuu glasi moja kwa siku mara 5 hivi..hii ni kwa kuanzia..
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    halafu wewe una kesi kubwa sana ya kujibu
     
Loading...