Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninywe bia gani isiyoleta hang over?

Discussion in 'Entertainment' started by Kashaija, May 25, 2009.

  1. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wana Jf, ni bia gani ambayo ukiinywa leo kesho hupati hang over? Nimebadilisha bia za aina mbali mbali mpaka sasa ila kila nikiamka asubuhi nakuwa na uchovu wa hali ya juu.

    Mwanzoni nilikuwa nakunywa safari, baadae Kilimanjaro, sasahivi serengeti.
     
  2. Robweme

    Robweme Senior Member

    #2
    May 25, 2009
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu kunywa bia ya heikeni, haina hang over kabisa nilitwanga kumi wakati niko high table wakati wa harusi yangu, nilikuwa bomba kinoma, na hasubuhi niliamka mapema toka hotelini kwenda kusalimia wazee nyumbani.
    Pata hiyo,haina noma.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe kama Kilimanjaro inakuletea hang over basi tu acha pombe..haikufai mkuu.
     
  4. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naungana na MtindiowaUbongo kwa wazo lake
     
  5. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2009
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mheshimiwa pole. Kama bia zote unazokunywa zinakuletea hangover, jaribu kunywa Bia aina ya Serengeti the Kick
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu mi naona kichwa chako tu mi nakunywa safari nikinywa Tusker zinanifanya hovyo.
    Jaribu kunywa hata Konyagi basi,
     
  7. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2009
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Angalia usinywe heineken zinazotengenezwa mabibo.
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huko kote wengine tulishapita sana.....ni kweli unapata hang over the next day!

    Mwisho wa matatizo .....NDOVU SPECIAL MALT au Stella Artois au Henken (bt expensive).....ndovu bei yake ni kawaida....haina hangover kabisa....try then utanipa majibu!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Pata alcohol free beers kama vile Bavaria etc pombe hazikufai wewe!
     
  10. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pata Whiskey tu. Jaribu Jack Daniel, Vodka, Sambuca, Trambiu, etc
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    ushauri wangu pumzika kwa muda kama miezi 6 halafu uaanze na zile zilizo light kabisa
     
  12. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    bia yoyote ni poa, ili usipate hangover usinywe beer nyingi on an emty stomach. Make sure that you take snacks, bites or a light meal in the drinking sessions. Do not forget to drink water, half a litre or a litre before sleeping.
     
  13. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Tusker baridi!!!!!!!!
     
  14. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    wadau naona mme base upande mmoja tu, jamaa inawezekana kichwa chake hakiendani na hizi beer rasmi za viwandani. Mkuu mi nakushauri si lazima unywe hizi bia rasmi, hebu jaribu kutumia mbege au common ama hata kimpumu, kama we brazamen unaweza hata ukatumia Kibuku iko poa na yenyewe pia.

    I can assure you, kinywaji kama common huwezi kuwa na hang over hata ukinywa pipa zima!!
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Vuta Bangi, haina hang over pia ni rahisi kupatikana na bei yake kwa kweli ni nafuu uklilinganisha na ulevi mwingine.
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...kunywa Ze Bingwa! au wamesimamisha production?
     
  17. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Oya Bia ni kili....cha msingi kunywa maji kabla ya kulewa na kabla ya kulala....

    Nasisitiza tena bia ni KILI
     
  18. k

    kela72 Senior Member

    #18
    May 25, 2009
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, pole sana mkuu.. kunywa banana wine, ile kwanza bei poa then ni ndizi halisi. Enhehee, juzi nimeiona moja iko mbezi pale inaitwa RESPECT! Hazina neno.
     
  19. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli kuna vichwa tofauti ambavyo usahimifu wake katika kunywa beer/lager unatofautiana sana.
    Kwanza kabisa kabla ya kunywa huwa unakula unashiba?au unazitandika bila kula msosi wa nguvu kama ndivyo basi ujue hangover itakuwepo tu.Pili huwa unakunywa bia ngapi mpaka keshoyake upate hangover?moja,mbili,tatu au crate?
    majibu ya haya maswali yatasaidia kukupa mawazo mazuri.kama hata nia moja inakupa hangover basi bia huziwezi kunywa soda kwenda mbele tena bamboocha.
     
  20. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwani lazima unywe pombe ndiyo uonekane wa maana? Mtindio na wenzake wamekueleza; ACHANA KABISA NA BIA.

    Faida kubwa ya kutokunyw pombe ni kuwa mume/mke mzuri na tena mzazi na mlezi mzuri kwa familia yako. Ukijisikia kwenda out, chukua familia yako mkale nyama choma, pombe ina hasara nyingi kuliko faida kaka kuanzia afya yako hadi uchumi.
     
Loading...