Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini wabunge soma marupurupu ya mkurugenzi wa ppf erio loh;hutosoma tena jf

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 29, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Pamoja na kuwafukuza mameneja watatu kwa kutoa siri zake siri imeshafichuka na huu ndio upuuuzi wa malipo ya mkurugenzi wa ppf mr erio

    mshahara million 12 kwa mwezi
    posho ya malazi million 4 kwa mwezi
    posho ya mafuta million 1.2 kwa mwezi

    pamoja na mafuta kulipwa gari hujazwa full na serikali
    aidha kila baada ya miaka mitatu hupew million 540 pamoja na kupewa million 108 na samanai za millioni 60 aidha

    hapa palinifanya niende kujisaidia nilipohisi mkojo haja kubwa ikaja gafula kwa kweli
    .
    Amekuwa akitumia asilimia 50 ya kazi zake kusafiri nje ya nchi
    per diem yake ni 1,820,000 siku anaondoka mpaka anrudi uwanja wa jnia
    akiwa na safari za ndani analipwa laki tano yaani 500,000 kwa siku na kumfanya kuwa mafanyakazi anaetumia fedha nyingi kuliko rais wa nchii tanzania
     
  2. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Naomba chanzo cha kuaminika!
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    pole sana mkuu kwa kupata haja ndogo na kubwa kwa mpigo kwasababu ya vijisenti vya bwana erio.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hayo matumizi yake yatakuwa yanapata baraka za bodi ya ppf, na pia yatakuwa kwenye ripoti za external auditors na CAG. Cha muhimu ni kusoma report za CAG na kujua comment yake kuhusu hayo matumizi na maamuzi ya minister responsible. Otherwise kama hamna evidence kwenye hizo report huu utakuwa tu ni uzushi wa mtaani.
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    hii tz tutasikia mengi ya kuudhi kutia hasira na kuumiza kichwa. heli nihame nchi niende kwa kagame. kukaa na watu asilimia90 walalamishi na wanaobaki ndio wanaoweza kuchukua hatua siwezi.MKITAKA NIBAKI NCHINI TUITISSHE MAANDAMANO HATUMTAKI RAIS, WAZIRI MKUU, CAG, NEC ROSTAMU.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    rejao bana, acha hizo bana.....
    Kwani CAG hakukagua mijihela ya wizara ya nishati na madini?

    We acha jamaa akamate mihela hiyo...acheni wivu wa kike.
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,691
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Sitakuja kufanya kazi ya serikali kwa ufanisi mpaka siku mishahara itakapofanyiwa marekebisho makubwa na ya kmantic
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280

    nunua dira ya mtanzania gazeti kama ujachana passport yako chooni
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahah...mi sina wivu naye. Nawashangaa wanaomlamu Erio. Kama sheria iliyoanzisha mfuko wa ppf imeruhusu kiinua mgongo cha DG kila baada ya miaka mitatu, mwache apate haki yake, otherwise hiyo sheria ifanyiwe amendment.
    Safari ni kitu cha kawaidia wa fanyakazi wa taasisi za uma.kwa hili siwezi kukomment chochote.
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    bora wivu wa kike tulionao kuliko wivu wako wa mashoga unamtamani na kakayako aku do
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...