Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini uzuri na ubaya wa vigae vinavyoundwa na wakala wa ujenzi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nteko Vano, Jun 6, 2012.

  1. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF

    Katika pitapita yangu nikakutana na waheshimiwa wa wakala wa ujenzi na vigae vya kuezekea nyumba. Vigae hivi ni bei nafuu na inawezekana vikawa mkombozi kwa mtanzania, kigae kimoja ni sh 350/= na kwa nyumba kubwa self ya vyumba vitatu hadi 4 vigae takribani 2000 hadi 2500 vinahitajika. Unaweza ukaezeka kwa laki 7 hapo.

    Je, ubora wa vigae hivi ukoje? Kwa wale wenye uzoefu na vigae hivi naomba tupeane ushauri.

    Nawasilisha.
     
  2. High Vampire

    High Vampire JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2014
    Joined: Nov 17, 2012
    Messages: 1,980
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Wakala WA ujenzi wanapatikana sehemu gani mwanza wapo
     
  3. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2014
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    wapo dar pale mwenge sam nujoma karibu ka hospital ya jeshi
    wanaitwa national housing and building research agency
    jaribu pia kutembelea wavuti yao
     
  4. High Vampire

    High Vampire JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2014
    Joined: Nov 17, 2012
    Messages: 1,980
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    mimi nipo mwanza sitakuwa tena ishu ya kusafirisha kwani mikoani hawana matawi
     
  5. brave_3

    brave_3 JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2014
    Joined: Jun 9, 2014
    Messages: 555
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    kwani mkuu vigae vingine vinauzwaje?
     
  6. serio

    serio JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2014
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Hukufanikiwa kupiga ka picha?? Ni vigae vya clay, au bati??
    Alaf ulivyo sema wakala wa ujenzi nikajua TBA
     
Loading...