Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini umuhimu wa hiki kibao?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Sep 17, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndugu wanajamii.
    Nimekuwa nikiangalia hii picha ya mkuu wa wilaya Igunga kwa makini. Katika kuangalia zaidi nikaona kuna kibao hapo mbele ya meza aliyopo, katika hicho kibao inaonekana ni jina lake lakini maandishi yameelekezwa kwake. Sasa nimeshindwa kutambua umuhimu wa hicho kibao. Huenda huyu mama huwa anasahau jina lake mara nyingi awapo ofisini. Inawezekana alijisahau kujijua yeye ni nani ndipo akaenda kuvunja sheria za uchaguzi huku akiwa mkuu wa wilaya.
    Angalia picha mwenyewe.

    [​IMG]
     
  2. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu ni mbumbumbu anatafuta public sympathy.
     
  3. NEW TANZANIA

    NEW TANZANIA Senior Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bi mkora nimekupa PHD
    ccm wanamtumia inaonekana ni wale waliongia kwenye system wakati wa chama na serikali
    wakadanganywa madarasa manne ni sawa na degree ya sasa
     
  4. A

    AridityIndex Senior Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He kumbe chadema wanapiga watu
     
  5. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM tunaizika rasmi kipindi hichi.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    bora chadema wanapiga watu askari wa sisiem je si huwa wanaua kabisa
     
  7. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sana tu na bado hadi kieleweke
     
  8. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Je kibao hicho kimekaa poa?
     
  9. g

    geophysics JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wee mama unaleta ushalobaro mbele wa simba waliojeruhiwa..... kwanza umeheshimiwa kidogo...ungepata kipigo.
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Dah...kazi za kufanya hakuna.
     
Loading...