Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini umuhimu wa EAC anthem.

Discussion in 'International Forum' started by Jackbauer, Dec 15, 2010.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Baada ya kupingwa mara kadhaa,hivi karibuni wakuu wa nchi EAC waliidhinisha wimbo wa jumuiya hii.
    Yafuatayo ndio maneno yaliomo:

    Ee mungu twaomba uilinde,
    jumuiya Africa mashariki,
    Tuwezeshe kuishi kwa amani,
    Tutimize na malengo yetu.

    Jumuiya yetu sote tuilinde,
    Tuwajibike tuimarike,
    Umoja wetu ni nguzo yetu,
    Idumu jumuiya yetu.

    Uzalendo pia mshikamano,
    viwe msingi wa umoja wetu,
    natulinde uhuru na amani,
    mila zetu na desturi zetu.

    Viwandani na hata mashambani,
    tufanye kazi zote kwa makini,
    tujitoe kwa hali na mali,
    Tuijenge jumuia bora.
     
Loading...