Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini tunaweza kukifanya ili kuiletea Nchi yetu neema katika sector zifuatazo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by silver25, Oct 21, 2011.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia kwa undani sana utagundua Watanzania tuna feli kwa kila eneo, sasa labda we unafikiri wewe kama Kijana wa Kitanzania mwenye uchu na Maendeleo unashauri nini katika sector zifuatazi?

    1. habari, Utamaduni na Michezi
    2. Ajira kwa vijana
    3. Ulinzi na Usalama
    4. Miundo mbinu
    5. Utawala Bora
    6. Siasa
    7. Elimu ya juu

    Nafikiri hapo nitakuwa nimegusa katika kila sector inayo sumbua hapa nchini nahitaji maoni yako na wewe useme wapi pana ikwaza selikali yetu
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kuondoa ccm madarakani either kwa kura au maandamano kabla ya kuishia uasi
     
  3. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono. Cha kwanza ni kuondoa utawala dhalimu wa CCM madarakani kwa kura 2015. Lakini mpaka tufike hiyo 2015 cha moto tutakiona.
     
Loading...