Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini tufanye kama JK atamteua e lowassa kuwa waziri mkuu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kagalala, Nov 11, 2010.

  1. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wana JF na watu wote wenye mapenzi mema na Tanzania, naomba mnijulishe ni nini tunaweza kufanya kama week ijayo Rais akimteua mshikaji wake E Lowasa kuwa Waziri Mkuu. Au je katiba ya nchi hairuhusu Waziri Mkuu aliyejiuzuru kwa manufaa ya umma kurudi tena kuwa waziri mkuu?
    Kama katiba inaruhusu sitashangaa kusikia jina la Lowasa au Rostam linatoka kama waziri mkuu au Waziri katika wizara ya fedha. CCM hawana haibu............
     
  2. h

    hojapreneur Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umechagua kuwa mpuuzi UKAPUUUUUUUUUUUUZWA,Lowassa mbona poa tu!!!
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Tutampongeza maana pale alipoishia kwenye shule za kata atazifanye ziwe na hadhi inayofanana na shule nyingine za serikali kama vile Mawenzi Second, Tambaza, Tabora girls, n.k
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mambo hayo.
     
  5. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Cha kufanya ni kumshtaki kwa watanzania, ili 2015 wajue watafanya nini, kwa sasa itakuwa imekula kwetu maana EL atarudi kama simba aliyejeruhiwa, mafisadi ndio watabeba kila kitu. Na kwa JK jinsi alivyo zuzu anaweza kweli kufanya hicho kioja. Mungu atuhurumie sana Maskini wa Tanzania.
     
  6. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,925
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    kwa kweli sioni tabu sana kama Kikwete atamteua Lowasa. ingawa Lowasa amamekutwa na kashfa hizo ukichunguza kwa makini utagundua kuwa ni mtu anayeipenda sana nchi yake, ni jassiri na anachapa kazi. Kwa Lowasa naona Ni kitu. Pia naye ameshajifunza kutokana na upepo wa mabadiliko. tuache kuhukumu kwanza maana nasi tutahukumiwa
     
  7. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Bora Lowassa Mwizi mchapakazi kuliko mtoto wa mkulima mr Pinda muadilifu lakini muoga si jasiri.Fisadi mchapakazi ni bora kuliko muadilifu mzembe.
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Yaani Mungu nipe uzima nione hatima ya Lowassa kisiasa kwa miaka kumi from 2015!!!! Anajiandaa sana kwa sasa ila pigo ni kupoteza kiti cha ubunge AR mjini!!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Tupige makofi kwa wingi....maana msisho wa CCM utakuwa umewadia
     
  10. d

    domo kweli Member

    #10
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna la kufanya hadi 2015 adhabu ya upuuzi huo itakapotekelezwa kupitia sanduku la kura.JK alinyaka 80% 2005 lakini juzi kati kaondoka na 61% hiyo ni msg tosha.huitaji utafiti wa kina kujua hitimisho la CCM.So kichocheo cha kuwapeleka motuary 2015 ni hapo EL atakapoanza tena kutumbua kwa nafasi ya PM.
     
  11. M

    Manyema Senior Member

    #11
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tutashukuru sana maana wameshamweka spika wao na atafanya juu chini ili tume huru ya bunge iundwe ili kumchunguza JK na familia yake kwa ufujaji wa fedha za umma na kwenda kuprint yale mabango ya uchaguzi huko CANADA yaliyochafua nchi nzima, itamwaibisha sana, itamdhalilisha sana na haitamtendea haki JK na mwisho atajiudhuru. Then Lowassa atafurahi sana maana ameshaweza kummtoa Sitta madarakani, JK atafuata.
     
  12. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi binafsi nitafurahi kama lowassa, chenge, rostam, na kinana wakiwa mawaziri......halafu nitasubiria 2015 nifurahie watanzania watakavyoipigia kura ccm na kuwapa ushindi wa kishindo.
     
  13. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa jopo la CCM la sasa, inawezekana 100% Lowasa kuwa Kilanja mkuu. Cha msingi watanzania tunaona na adabu tutawatia.
     
  14. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hata akifanya hivyo hakuna dhara lolote kwake. kwasasaivi kikwete anaweza kufanya lolote like, kwasababu anajua kama urais ameshapata na hauhitaji tena, so ni wakati wake yeye kujiexpress na kufanya chochote atakacho.. anaweza kumweka EL kuwa waziri mkuu, na kuwapiga chini kina sitta na kina mwakyembe etc. anaweza kumweka mhindi mmoja kina RA etc nao pia. na huu ni wakati wake wa kuwapa waislam mahakama ya kadhi na mambo yote watakayotaka, kwasababu alikuwa anaogopa akifanya hivyo kabla angekosa urais. kwake yeye cha maana ilikuwa ni huu urais, sasa kama amepata atafanya lolote bila kipingamizi.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwa JK sitashangaa kuona akimteua EL kuwa waziri mkuu wake. Alishasema hana ubia na mtu kwenye urais.

    MFANO:

    1. Edward Lowassa - Waziri Mkuu
    2. Andrew Chenge - Sheria na Katiba
    3. Rostam Aziz - Waziri wa Fedha na Uchumi
    Na warembo wengine kibao wa kula nao mjengoni.

    Vilevile ni bora hata huyo Lowassa kuwa waziri mkuu kuliko hata Pinda ambaye hata Riz1 akimtisha ananywea. Lowassa anajua kuwa sisi tunajua yeye ni FISADI kwa hiyo anaweza kutusaidia kwa namna moja ama nyingine.

    Lakini vilevile JK atakuwa ameturahisishia kupeleka ujumbe kwa watanzania kuwa yeye yupo kwa ajili ya matajiri sio watanzania.
     
  16. M

    Micho Senior Member

    #16
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala sitashangaa EL akiwa PM....kama wameweza kumtoa Sitta watashindwa Pinda....subiri asiyejua maana aambiwi maana...Sisi m imeishiwa na watu wenye vision na hekima....mwisho wao unaonekana
     
  17. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitaacha kazi serikalini nikalime bangi Tarime!
     
  18. N

    Nabii X Member

    #18
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ibariki tanganyika.....mungu ibariki tanzania
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mi nitapoteza fahamu nikiskia Rostam ni waziri wa Fedha.
     
  20. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mie nitaomba uraia wa nchi nyingine. Ni afadhali utawaliwe na mkoloni kuliko mafisadi
     
Loading...