Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Tofauti ya uzuri na urembo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eng. Smasher, Feb 14, 2011.

  1. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Happy Valentino's Day wanajf!!
    Kuna Vivumishi 2 vinanimix sana hebu nisaidieni coz leo ninataka nili2mie mojawapo!!
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Uzuri its Natural
    Urembo you can buy from the Shop.

    Happy Valentine Mkuu
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Uzuri haununuliwi..Urembo pesa yako tu!
     
  4. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks Mkuu same 2 u!!
    Nilikuwa sijui ndo maana kuna Binti 1 aliniuliza kama yeye ni MZURI nikamjibu yeye ni MREMBO akanuna!!!

     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Duh!Atakumaind!
     
  6. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna factor zozote zinazomfanya mtu aitwe MZURI au ni perception ya mtu???

     
  7. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwamfano utakuta Binti ni MZURI natural bt kaongezea na VIPODOZI!
    Vipi huyo ni MZURI au MREMBO?

     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kila kitu ni perception!Ila uzuri ni ule unaouona akiamka tu kabla hata hajanawa uso...akitoka kuoga kabla hajajiREMBA!Ndo maana kupaka make up na vikorokoro vingine kunaitwa kujiremba na wanaume hawaitwi warembo kwasababu hawajirembi!
     
  9. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,952
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Yap!
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwanini anune Mkuu anaweza akawa Mzuri na Mrembo pia..., Dada zetu wengi ni wazuri as well as warembo sio mbaya ni vema kuongezea mvutio...

    Pia kumbuka uzuri ni more than appearance (yaani pamoja na sura nzuri anaweza akawa na vitu vingine vya ziada) lakini urembo ni appearance peke yake...
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wanasema

    "The Beauty is in the Eyes of a Beer Holder" :lying:
     
  12. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii safi.
     
  13. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mhh! Siku Midume inajiremba haswa sijui nao 2waite WAREMBO au ndo siku hizi wanajiita MASHAROBARO??!!

     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi uzuri unakaa wapi usoni au wapi?
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hao waitwe tu warembo kwasababu wanautaka urembo!!Mwanaume wa ukweli hajirembi!
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Uzuri ni zaidi ya usoni na usoni pia.., unaweza ukawa mzuri wa sura, mzuri wa umbo mzuri wa tabia, au mzuri wa vyote...
     
  17. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaka nimeupenda huu mchakachuo kutoka " the beauty is in the Eyes of the beholder" hadi in the Eyes of the beer holder! hahahaha! poa sana hick! we binti ni mzuri sana hick! njoo hapa we hick!
     
  18. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh!!

     
  19. tama

    tama JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    :clap2:
     
  20. Bill of Quantity

    Bill of Quantity JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2015
    Joined: Dec 2, 2014
    Messages: 1,251
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    nzuri sana hii.
     
Loading...