Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini tofauti ya undergraduate na postgraduate?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The_Emperor, Apr 25, 2012.

  1. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau sijafika levo ya chuo,ila nimekua nikisia mara undergraduate mara postgradute lakini sielewi ipi ni tofauti ya hayo maneno.Mwenye kujua naomba anisaidie.
     
  2. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    undergraduate,ni wale wanaochukua degree
     
  3. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    thanx!na postgraduate?
     
  4. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mmmh. Undergraduate ni degree ya kwanza, Postgraduate inaweza kuwa diploma ya uzamili au degree ya pili na tatu
     
  5. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Undergraduate ni mtu anayesomea degree lakini bado hajamaliza masomo yake inamaana bado yuko masomoni,postgraduate ni mtu mwenye degree ya kwanza na yuko masomoni ili apate degree ya pili
     
Loading...