Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nini tofauti kati ya Mkoba na Ulimboka ??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Aug 4, 2012.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mahakama ya kazi toka kuanzishwa kwake haijawahi kutamka mgomo wowote ule dhidi ya serikali kuwa halali, leo hii
    mkoba anapowaambia waalimu watii amri ya mahakama ya kazi alikuwa na maana gani kuwaingiza ktk mgomo in the first place wakati anajua wazi serikali itakwenda kwa maajenti wao kuwaelekeza kusimamisha mgomo.

    nashindwa kumuelewa mkoba kwamba hayuko tayari kuisikiliza wizara ya elimu lakini yuko tayari kuisikiliza mahakama ya kazi ambayo inaendeshwa kwa mkono wa serikali hiyo hiyo ?? shujaa ulimboka aliliona hili lakini dhaifu mkoba hakuliona. kama ulikuwa huko tayari kuisikiliza mahakama kwanini ulianzisha mgomo in the first place??

    ushauri binafsi kwa mkoba.
    siku zote unapoanzisha mgogoro naserikali basi uwe tayari kupambana na serikali na maajenti wake wote ikiwemo mahakama ya kazi kama alivyofanya ulimboka ama sivyo utakuwa unawapotezea walimu na wanafunzi muda wao
    bure kwa kitendo chako cha kukataa amri ikitolewa na mkono wa kushoto lakini huko tayari kutii amri ikitolewa na
    mkono wa kulia.
     
  2. C

    Choi Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nilisema mimi simuoni muongozaji wa huu mgomo!
     
  3. a

    agapetc Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majina pia ni tofauti
     
  4. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwalimu na daktari wa binadamu!
     
  5. D

    Determine JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ulimboka ni mwanamapinduzi wa kweli...mkoba opportunistic
     
  6. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkoba ameshinda, kwa mara ya kwanza walimu wamefanikiwa kugoma na mgomo ukiwa na mafanikio ya 95%. Serilikali imeona nini walimu wanaweza kufanya. Mahakama imewalazimisha walimu kurudi kazini wakiwa tayari wametoa funzo kwa serikali. Hongera sana Mkoba kwa umakini wako kwani sasa mtakapo rudi kwenye meza ya mazungumzo upande wa pili wataacha dharau zao za awali. Achana na mawazo finyu ya wachangiaji wa humu wanaotaka uendeshe mgoma kama wa vyuo vikuu ambapo mwisho wa siku huishia kuwafukuza au kuwasimamisha masomo wahusika.
     
  7. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dr. Martin Luther King Jr. Aliliona mapema, akawaambia watu wa 'type' ya Mkoba : "If you are not ready to die, don't go to a war" Mkoba ameingia vitani huku akijua kuwa hayuko tayari kufa. Na hiyo ndiyo tofauti kubwa kati ya Fisi Mkoba na Shujaa Ulimboka.
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    tehe. tehe.tehe. nimeipenda hiyo. Tofauti nyingine, Mkoba anaheshimu maamuzi ya kisheria, Ulimboka anatumiwa kirahisi na vibara wa ndani na nje.
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kwa muoga huenda kicheko, kw shujaa huenda kilio. Wako wapi akina Nkya, Bisimba na CDM waliokuwa nyuma ya ULIMBOKA? hongera Mkoba kwa kushtukia dili mapema.
     
  10. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkoba ni mwajiriwa wa serikali. ulimboka kaajiriwa na ngo
     
  11. p

    pori Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    mkoba ni begi na ulimboka ni mtu!
     
  12. d

    danizzo JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulimboka jembe mkoba ndo mkoba kipima joto
     
  13. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mmoja alichagua career na mwingine alichaguliwa career na jamhuri...

    Mmoja ni mpambanaji mmoja ni coward..

    Mmoja ni jasiri wa asili,mmoja ni wasiwasi,

    Mmoja ahongeki,mwingine anahongeka...

    Maamuzi ya mkoba yanazidi kudhihirisha kuwa walimu ni watu waliofeli katika steji moja ama nyingine ya elimu...
     
  14. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapo penye red ndio jawabu sahihi kabisa........polisi nao wanaangukia kwenye category hiyohiyo.......!
     
  15. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkoba ni mfuko wa kubebea vitu vidogo vidogo na mara nyingi hubebwa na wa mama zaidi. ulimboka kama uliondoa neno ka mwishoni husomeka ulimbo. kazi ulimbo ni kukuamatia ndege na wadudu wengine ulitegwa. sasa ukisema ulimboka una maana ulimbo umepitiliza. kama ni ugali basi umeiva ukaivika.
     
  16. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mkoba ameonyesha udhaifu sana mimi niliona wangekaza boot maana nchi hii inaongozwa kisanii sana
     
  17. a

    artorius JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Mkoba aliwahi kupigwa ngumi na wenzake baada ya kusema mgomo umesitishwa na mahakama miaka iliyopita lakini hajifunzi,walimu wakitaka mafanikio waachane na CWT
     
  18. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,591
    Likes Received: 3,926
    Trophy Points: 280
    ulitaka waalimu wasiheshimu mahakama?
     
  19. mikonomiwili

    mikonomiwili JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hitla alisema think twice before you make decision and after you make decision don't turn back even if you face challenges.
    Kifupi kabla yakuanzisha mgomo alitakiwa kua na planizote A , B na C. Hapainakua kama vile amekuruku na hakuna faida aliyopata kwani madaiyao yapo palepalE na hayata tekelezwa tena
     
  20. MARUMARU

    MARUMARU JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    KAKA UMESEMA KWELI! SERIKALI YA RAISI LEGELEGE NA DHAIFU LAZIMA KILA KITU KIWE DHAIFU! SO WAALIMU WAENDELEE KUGOMA MPAKA HILO LIjk LITAKAPOKIMBIA IKULU.
     
Loading...