Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini tiba ya Heartburn au kiungulia

Discussion in 'JF Doctor' started by Vennyvenance, Oct 9, 2012.

  1. Vennyvenance

    Vennyvenance Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kwa mtu yeyote mwenye maoni au ushauri kuhusu namna ya kutibu kiungulia au kitaalamu heartburn, mwanajamii naugua napia najua tuna ndugu na jamaa wanaungua na kuuguliwa. Jisikie huru kunisaidia.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    Mkuu.@Vennyvenance Pole sana kwa hayo matatizo yako ya Ugonjwa wa kiungulia jaribu dawa yangu ya Tiba Mbadala ya Kiungulia. Dawa ya kutibu maradhi ya Kiungulia Heartburn

    Changanya glasi moja (250ml) ya Maziwa fresh ya Ng'ombe na kijiko kikubwa 10ml) cha mafuta ya habati Soda.
    Kunywa mchanganyiko huu na urudie kutwa mara tatu (1×3) kwa muda wa siku 5.Kisha uje hapa unipe mimi Feedback unaendeleaje kiafya?
     
  3. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Haya mafuta ya habati soda ni yapi , na nitayapata wapi kwa hapa Dar es salaam?
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    Na wewe Mkuu Lateni unayo hayo matatizo ya Ugonjwa wa kiungulia? Jaribu kuulizia katika Ma Super Market makubwa mimi sipo hapo Dar, au kama kuna mtu mwengine anawezakutusaidia kupata hapo Dar Mafuta ya Habati Soda atuambie jamani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Kwa kiingereza yanaitwaje
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    Mkuu Viper kwa kiingereza inaitwa jina hili Nigella Sativa oil au jina hili Black Seed oil

    [​IMG]

    Nigella Sativa Oil Or Black Seed Oil.

    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]
    Mafuta ya Habati Soda hayo. Mafuta haya yanatibu maradhi mengi sana ukiyajuwa umepata faida usipoyajuwa hukupata faida.
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    Duh safi sana mzizi mkavu....bianafsi umekua msaada mkubwa sana kwangu............. mungu akujaalie neema na rehema maishani mwako...
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Dar yanapatikana msikiti wa mwenge, nilishasikia mtu akiongelea.
    Jaribu hapo.
     
  9. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tumia dawa inaitwa Cimetidine tabs 400mg bd 1/12. Meza kidonge kimoja baada ya chai na usiku unapolala. Afu utanipa majibu ndani ya masaa 48. Epuka kula acidic food zote, salty food, surgery food na vyenye nyanya nyingi.
    Ukizingatia haya utasahau heart burn na pud pia.
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Dawa za MziziMkavu zote ni za majini na zinapatikana misikitini tu, nimezunguka super markert zote hamna hayo mafuta ya habati soda, nimesikia eti yapo msikiti wa Mtambani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    Mkuu Nazjaz Jini mwenyewe sio ndio wewe? ulijuaje kama dawa zangu ni za majini?na zinapatikana misikitini? Kwani kwenye Misikiti ndipo yapo majini?Nyumbani pako yapo hayo majini wewe tu huyaoni mimi mbona nipo huko mbali na wewe nimeyaona nyumbani kwako kuna majini moja lipo karibu ya nyumbani kwako la pili lipo nje chini ya huo mti unaopenda wewe kukaa nje ya nyumba yako?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mi nadhani dawa huwa zinauzwa kwenye maduka ya dawa sasa mkuu unapozunguka supermarkets sidhani kama utapata.. :lol: jaribu pharmacy ..

    mi napenda sana tiba mbadala esp hizi za wachina hazina side effects mi namshauri mdau wenye tatizo aanze na hizi traditional medicines alizotoa mkuu mzizi mkavu , hata kama ni kwenda kuzichukuwa msikitini haina mbaya muhimu afya kwanza ...

    hizi dini zilizoletwa kwa majahazi .. sijui uislam, ukristo, ulokole, sijui unini its all ****!
     
  13. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    nimekusoma mkuu ahsante
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    MziziMkavu, achana nae huyo. Kaenda supermarket ya kwa mtogole atapataje dawa? Hayo maziwa ya kuchanganyia yanakuwa ya moto ama ya baridi?
    Nazjaz, hii wala si dawa ya kienyeji. Ni chakula dawa. Hata ingekuwa ya kienyeji as long as hakuna ritual with its use (kama unywe ukiwa njia panda, umechutama ama ukiwa naked) sioni kama kuna tatizo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hee! bah!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    Unatumia kama ilivyoandikwa King'asti huyu.@Nazjaz ni mpumbe pumbe kwetu tunamuita mtu kama huyu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. M

    Maabadi Hassan Member

    #17
    Oct 4, 2016
    Joined: Sep 29, 2016
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Sasa Mimi nimepata habatsoda Ile ya mbegu sijui kama Nissan ao nisubiri kupata Ile ya Mafuta? Kama kunamtu Karin anisaidie jamani.
     
  18. luckyline

    luckyline JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2016
    Joined: Aug 29, 2014
    Messages: 5,225
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    ma ɗr wana mvuto wa kipekee ukiwa nao unajihisi kƴwa salama
     
Loading...