Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini tatizo la makarani ofisi za serikali?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by piza, May 7, 2012.

  1. piza

    piza Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa katika BWANA,naomba kuelimishwa kwanini makarani walio wengi katika ofisi za serikali kuwa wana nyodo na majibu mabovu kwa wateja,hayo yote nimeshuhudia mwenyewe mahakamani,idara za elimu na ofisi za PSPF kwa uchache.Wameniudhi sana.
     
Loading...