Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini tatizo la kuwa na uhusiano wa kimapenzi na albino?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Annael, Jan 31, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Samahani sana wana MMU labda ninalotaka kuongelea ni nje ya jukwaa.
    Mimi ninataka kujua mtu akiwa na uhusiano wa kimapenzi na mlemavu wa ngozi (albino) kuna matatizo gani ambayo yanaweza yakatokea pande zote mbili?
    Mimi siyo mtaalamu wa afya ila huwa nina sikia albino wanapungukiwa na melanini kwenye ngozi yao.
    Je haiwezi kuleta madhara mnapokuwa pamoja katika ndoa?

    Ninaomba maelekezo kwa upana.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani!!
    Tatizo alilonalo albino sio mba au chawa useme mkikaa karibu karibu atakuambukiza. Kama umependa endelea kupenda.
     
  3. Mmbande J M

    Mmbande J M New Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mjadala wako kuhusu albino hauna mashiko; nenda kajipange upya. Majadiliano kama hayo hayana nafasi kwenye jamii inayozingatia usawa.
     
  4. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    swali lako nadhani ni swali sahihi. Sisi, tunaofikiria katika anga za haki na usawa, ni wepesi na rahisi kusema kunashida gani kutoka na albino. Nikiri wazi mimi sifahamu ugumu wake - wala unyororo wa ngozi yake, kwani sijakutana naye hata mmoja na kuwa na hisia za mapenzi. Wale niliokutana nao, nimewapenda katika mitizamo yao na utu wao. Kwahiyo, utashi wao si pungufu dhidi yetu. Pia, kitaalamu hakuna tatizo la kiafya kwa kuwa na albion, ugonjwa uliopo ni wa kifikira za idi na imani za ajabu ajabu.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tusubiri wataalamu hapa.
     
  6. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Albino nao ni binadamu na wana feelings kama wewe. Asikuzuie mtu kama anakuvutia. Lakini isiwe unataka kujaribisha tu. Kama unampenda basi mpende kweli na dont break her heart. Sababu utakuwa umefanya makosa ambayo hata muumba hatakusamehe. GOODLUCK/
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nampenda sana mwalimu wangu wa biology nyie wacheni tu...mana alikuwa ni mwanamke mzuri sana kutoka Angola na kipindi chake ilikuwa lazima nikakae desk la mbele....Yule mwalimu alikuwa very smart na alikuwa anafanya maksudi vile kunionyesha chupi alio vaa kwa mastyle yake pale tupo kwenye class...afu ananibania jicho....ahhh zamani wakati nasoma we wachaa tu...haahaha.

    BTW; reason ya kumuongelea huyo mwalimu, kuna siku nilimuliza swali kama hilo akasema fazaa; takufelisha kwenye somo langu....if you sincerely think that, by having kids with an albino will automatically produce one.

    Yani wewe kama umeamua kuoa kachukue mali hakun shida...Mimi nakupa hongera kwa kumpenda huyo kiumbe, mana ni binadamu kama sisi na wenye moyo mzuri kama wewe ndo wanafikiria hatua ya kuwao....Mungu akubarikie sana na muishi maisha mazuri wewe na mke wako.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Watu wote wanakwepa swali lako:
    Kuoa albino, ambaye ana upungufu wa melanin kwenye ngozi kuna challenges zake ukilinganisha na za kuoa mwanamke asiye albino.
    1 albino kutokana na upungufu wa melanin ana anapaswa kuepuka kukutana na jua direct. Jua litamsababishia kupata kansa ya ngozi endapo hatatumia mafuta maalum kujikinga. Mwalimu wangu mh margareth nkanga alipigania cream hizi ziletwe kwa ruzuku ila nadhani hajafanikiwa bado. Creme hizi ni ghali kidogo lakini pia kutokana na ngozi yake anapata challenge kufanya kazi ya kukaa juani kutwa mfano kulima
    2 mara nyingi huwa na matatizo ya macho kutokana na sensitivity waliyonayo
    3 unyanyapaa kutoka kwa jamii mbali mbali, mfano utahitaji kumtetea na kumlinda wakati wote ili asiumie
    4 kuna uwezekano wa kupata mtoto albino endapo na wewe una recessive gene ya ualbino. Utahitaji kumtunza na kumlinda kwa ziada ukishirikiana na mama yake
    Ukimpenda mwenzi wako, ni rahisi kubebana kwenye udhaifu wowote alio nao kama mengine yote. Jiandae kisaikolojia kuyakabili hayo na utashangaa mtafurahia maisha kama kawa. Just don't break her heart sugar boy, ok? Kama hauko serious be straight from day one!
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Huombi ushauri wewe bali umeamua kuweka hadharani namna unavyowanyanyapaa albino. Au ni mganga wa kienyeji wewe?. Tehe
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kuna la kuisaidia polisi
    ikitokea huyo mpenzi wako kakukimbia bila taarifa

    na watu wakafikiri umemuuza kwa wanaotafuta albino
     
  11. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Tuko pamoja na mimi nilitaka kumwambia hivyohivyo.
     
  12. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he the boss umeua hapo...unaweza ukawekwa ndani
     
  13. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2014
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,480
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    thanks sana naamini amesaidika, maamuzi yake sasa
     
Loading...