Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini tatizo kwenye hizi 8gb usb flash

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kiwi2010, Apr 30, 2011.

  1. kiwi2010

    kiwi2010 Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu zangu nina usb flash 2 ambazo moja inajina Kingstone data traveler 8GB na ya pili inaitwa Sony 8GB.Tatizo lilopo kwenye hizi flash ni kwamba zinaharibu files ambazo zipo kwenye format ya audio,video na software ambazo sio static().Sasa wataalam naomba mnisaidie kutatua tatizo hili kwani nimesha zi format pamoja na kuscan kwa kutumia anti virus tofauti lakini tatizo bado linaendelea.
     
  2. i411

    i411 JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    One of the computers unazo chomeka hizo usb lavima inakimdudu inafect hizo usb. Scan computer zote ulizopitia alafu labda ujaribu nunua nyingine. USB zinakuwaga na kama hiden format file when its corrupt its not easy fomating it to work properly itakuwa inafanyafanya kwa kubaatisha tuu
     
  3. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kama ni za Kichina za wala usihangaike coz wachina kuna mafile kwenye hizo flash huyafunga yanakuwa sio stabble thats y unaweza ukachukua mafile 20 ya music ukiyahamisha kwenye mashine nyingine utakuta yanapiga mafile matano tu mengine yote yamecorrupt ndio maana ukienda mlimani city 1gb flash inauzwa 35 sh hadi 40,ni kutokana na vitu kama hivyo.
     
Loading...