Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Tamko la Bakwata katika kadhia hii?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Barubaru, Oct 18, 2012.

  1. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tokea itokee kadhia ya Kudhalilishwa Qur'an na kupelekea kuchomwa na kuharibiwa kwa kamanisa na misikiti huko Mbagala , Tz. Kumekuwa na matamko mbali mbali yaliokuwa yanatolewa na Viongozi mbalimbali wa taasisi na madh'hebu mbalimbali za dini tofauti.

    Mpaka sasa tumesikia Tamko la Sheikh Ponda na jumuiya inayoiongoza, Tumesikia Tamko la NCCR mageuzi, Tamko la Anglican, na Tamko la KKKT.

    Napenda kuuliza je vipi mbona hatujasikia Tamko la Sheikh Mkuu wa Bakwata? au yeye alimgusi hilo.

    Nawasilisha.

    maa salaam
     
  2. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bakwata haitakiwi na waisilamu kwasababu hawana mchango wowote.Kawaida wanatakiwa kuwa mstari wa mbele wa kuwatuliza waisilamu na vilevile kuungana na wengine kwa kutuliza hali ya hasira kutoka kwa wananchi.Ni matukio makubwa yaliyotokea hivo ilitakiwa waache kazi zao na kufuatilia haya pamoja na kukaa pamoja na viongozi wa makanisa ili watengeneze utulivu.Wanalipwa mishahara ya bure lakini hawajibiki ipasavo.Inabidi na wao waonyeshe mchango wao ktk kuweka amani ktk nchi.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wakristo ni wavumilivu sana, Waislamu ni wavumilivu sana japo kuna baadhi ya wahuni na washenzi wanaotaka kutumia mgongo wa uislamu kutaka kuivuruga amani na mshikamano wa watanzania
     
  4. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,096
    Likes Received: 735
    Trophy Points: 280
    Mkuu, hukumuona na kumsikia Sheikh Mkuu wa Mkoa (BAKWATA) wa DSM wakiwa pamoja na Kamanda Kova, Gavana wa DSM wakitoa matamko yao kupinga vurugu hizi?
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mimi naona hivi sasa ni WAKTI muafaka kabisa Serikali ya JMTz kutambua kuwa wakala wake kwa waislam BAKWATA hana mvuto wala ushawishi wowote kwa waislam wa Bara.

    Sasa kinachotakiwa kifanywe na Serikali hiyo kuacha kabisa mas'ala ya waislam yaendeshwe na kuratibiwa na waislamu wenyewe na kuwataka waunde chombo chao kikuu ambacho ndio utakuwa mkusanyika wa taasisi hizo na kutoa tamko kwa ajili ya waislam..
     
  6. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tamko umeshaoneshwa hapo posti namba 4, sema wee unataka kulisikia kwa namna unavyotaka wewe.
     
  7. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,459
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Kikwete kuwa jasiri vunja bakwata
    Kama nyerere alivunja jumuia iliyo kuwepo kwasababu za usalama basi vunja Bakwata kwa maslahi ya usalama
    Hawa ni kundi la ama genge la majizi wao hawafanyi lolote lakin wanauza mali za waislam walizopewa kama trstees
    Hizi mali si za Mussa Hadi au Issa Simba
    Kwa heshma kubwa livunje na uunde kamai huru ya waislam kazi yao kuhakiki mali za waislam kuunda katiba mpya itayoshirikisha madhehebu yote na uchagui ufanywe kutafuta viongozi wapya
    Hili dude Bakwata ni dubwana mzigo
    Utakuwa umesaidia sana kutuliza haua makelele yasio isha

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Subiri wapewe kitu kidogo, utawasikia tu. Wameshajua hapa kuna hela!
     
  9. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mi nasubiri tamko la CHADEMA
     
  10. A

    Adili JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 1,362
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hivi nikweli BAKWATA wanabebwa/wanalipywa na serikari?
     
  11. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bakwata ni CCM (C) ,wanasubiri wapewe maelekezo na ccm ili watoe tamko, ingekuwa chadema wamefanya hivi ungewasikia na upuuzi wao,siku zinavyokwenda ndivyo waislamu wengi wanaichukia bakwata
     
  12. hodogo

    hodogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Minyukano ya ndani kwa ndani ndo inayo wasumbua hawa jamaa. Nafikiri hata leo hii Mufti akisimama na kusema kitu, nina mashaka kama atapata mwitikio unaostahili mtu wa cheo chake! Kwa hiyo suala la uvumilivu wa waislamu siuoni mahali popote! Kinachoonekana ni uasi ndani ya kambi yao wenyewe!
     
  13. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wnamsubiri nape awaambie cha kusema
     
Loading...