Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini tafsiri yako kwa kauli hii ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zed, Oct 21, 2011.

  1. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Waziri mkuu 'mstaafu' Edward Lowassa aliwahi kutoa kauli hii na ameirudia tena kama onyo kwa watanzania na wanahabari. Je nini tafsiri yako mtanzania?

    "Hatukukutana na Rais Kikwete barabarani, narudia tena, hatukutana na rais Kikwete barabarani!" alisema Edward N. Lowassa
     
  2. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urafiki wake na jk sio ule wa kukutana kimjinimjin bali wanajuana vema" kusalitiana haiwezekan...!
     
  3. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urafiki wao ulianza muda mrefu mpaka Lowasa akamlipia fomu ya urais mwaka 2005
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maana yake wamekutana ufisadini
     
  5. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    La Lowasa ndiyo la Kikwete,hata kauli za Kikwete kupambana na ufisadi wa Lowasa ni geresha tu!
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmmh! unauthubutu!
     
  7. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hatanikivurunda namna gani nategemea atani-protect always!
     
  8. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama vile kuna kaukweli kwenye statement hii!
     
  9. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Weanza kuibia wananchi wakiwa wote.
     
  10. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Walianza uhuni na kuibia nchi na wananchi wakiwa wote.
     
Loading...