Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini tafsiri ya polisi kumficha vile polis mwenzao muuaji?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NusuMutu, Sep 13, 2012.

  1. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele wakuu. Nimeshangazwa na drama ya mapolis wa iringa pale mahakamani. Polis mwenzao walikuwa wamemzingira huku wakizuia asipigwe picha na waandishi wa habari. Hakika action walizokuwa wakizfanya mahakamani huwa zinaonekana katika sinema tena za Adolf Hitler tu.Tumemwona mkapa akienda mahakamani,na akapigwa picha (tena akitabasamu) tunawaona kila siku kina Basil Mramba,Mgonja na yule nani sijui mzee wa 'alex stewart' wote wanapigwa picha. Nini tafsiri ya polis kufanya sinema yote ile pale mahakamani? Najiuliza...
     
  2. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu Iringa hawana karandinga au lile basi la mahabusu mpaka aletwe na kuondoka na shangingi la kifahari?
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Ni mtu wao, lazima wamsitiri! Walimtuma kazi na ameikamilisha vizuri. Hiyo ni gheresha ya mashitaka tu
     
  4. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Ni dalili kuwa alichokifanya wamekubaliana nacho.

    Na wale wengine waliokuwepo kwenye kuua wako wapi.
     
  6. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Yuko wapi pilisi aliye msafiiiiiii
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Unajua wao wanazani hatumfahamu wakati picha zimejaa kila kona!
    Na hii inaonesha kuwa hawa polisi they dont care on what happened!
    Ni unyama wa hali ya juu muuaji kuonyesha drama za aina hii
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mbona wauwaji wengine wanawekwa hadharani tu wakiwa mahakamani na picha zinapigwa au huyo wao ndio special one???:loco:
     
  9. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo hapa mnataka kusema haya yote polis inayafanya kama geresha? Maana kamanda kamhanda simsikii..
     
  10. m

    manucho JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lazima wamkinge coz huyu ndiyo Mungu wa Kamuhanda, Mwema, Nchimbi na Watu wa Ikulu up to J. K kwa sasa coz order ya kuuwa ilitoka juu sasa hawa watekelezaji inabidi wamkinge huyu aliyefanikisha zoezi lote.
     
  11. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mkuu amini usiamini huyo aliyefikishwa Mahakamani siye, na ndo kisa cha kumficha!!...iko siku mambo yatakuwa hadharani.
     
  12. m

    mtufulani Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    hivi kwenye ile Picha yule aliyevaa kiraia, shati la blue ni nani? mkono wa kulia aliounyanyua mmeuangalia vizuri ameshika nini?
     
  13. MissM4C

    MissM4C JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Alyepelekwa pale cye yeye mhuni flani tu alyejikatia tamaa na maisha
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Wanafanya kusudi ili hata ukimkuta uraiani baada ya maigizo kwisha usimstukie.
     
  15. K

    KINUKAMORI Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaficha muozo....
     
  16. m

    mullay Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye shangingi mimi ndipo waliponiacha hoi zaidi,hawa viongozi wetu sijui wanatuonaje!
     
  17. M

    Marsy Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Changa la macho wana2fanyia kwa kudhan kuwa watanzania 2bado wale wa enzi za nyerere,2liokuwa ha2jui A wala Z,TWAPASWA SHTUKA NA HAWA POLICCCM mana 2shawachoka badala ya kulinda raia wenyewe wanalinda ccm.HVYO HA2TAFIKA KABISA...
     
  18. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Medani za kipolis naona zishawashinda kinachoendelea naona ni 'police muviz' na mambo ya kina profesa singira tu hapa
     
  19. M

    Marsy Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Changa la macho wana2fanyia kwa kudhan kuwa watanzania 2bado wale wa enzi za nyerere,2liokuwa ha2jui A wala Z,TWAPASWA SHTUKA NA HAWA POLICCCM mana 2shawachoka badala ya kulinda raia wenyewe wanalinda ccm.HVYO HA2TAFIKA KABISA...
     
  20. u

    upendom Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anafichwa ili kesho tuambiwe alikuwa mkenya!
     
Loading...