Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini tafsiri ya ndoto hii ?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Bujibuji, May 15, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,829
    Likes Received: 2,948
    Trophy Points: 280
    Nimeota niko watu wengi sana waliokufa zamani, na mimi ndio kiongozi wao licha ya kwamba sijafa.
    Nimejiuliza maswali mengi sana sijapata jibu
     
  2. M

    Mama PC Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi nadhani utakuwa kiongozi soon, kwa either ofisini, nchini au whatever, kwa watu waliokuwa wamekata tamaa na wewe utakuwa nuru yao.
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,722
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    mmh kijana hujakua bado??usipende kusema ndoto yako in public!!sina mengi kwa hilo
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Siku zako zi ukingoni!
    Tengeneza mambo yako kiroho!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,829
    Likes Received: 2,948
    Trophy Points: 280
    vp? Na wewe unaamini kwenye lile la kutembelaea nyota? Kweli magileti sinka mna mambo.
    Ndoto ni ndoto sometimes zina maana na sometimes uzushi mtupu
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,829
    Likes Received: 2,948
    Trophy Points: 280
    Kila nafsi itaonja mauti, na huwezi onja pepo kabla hujaonja mauti
     
  7. Wandah

    Wandah Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me napita tu, ntarudi baadae kidogo.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,699
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    ......????
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160

    Buji... I hope mambo yako ya siku mbili tatu za nyuma yalokuzingua yako poa sasa...

    Inabidi uangalie historia yako, kuna watu hua wana bahati ya kusoma ndoto zao tokana na historia yake.... Naamini ni mtu mzima hivyo kama hujawahi ota kabisa hivyo... ina maana ni moja tu ya zile ndoto ambazo hutokana na kukumbuka au mawazo. Personally kama a very close person of mine is about to die I dream a lot about death.... It's a terrible experience hua na haha mpaka tatizo linapotokea nakua nisha lose hope, energy and the person I love...

    Nasisitiza kama si kawaida kuota marehemu... I deeply believe ni ndoto tu..
     
  10. ndegeulaya

    ndegeulaya Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>

    Mmh! ..hapa sasa nadhani ushiriki wa Sheikh Yahya nao unahitajika jamvini, teh!
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    May 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160


    Bana tafadhali... Jamaa mzushi tu yule.....
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,174
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    kuna taifa litaundwa nawe utakuwa mtawala wake
     
  13. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umewamiss marafiki zako waliokufa zamani....
     
  14. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #14
    May 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,103
    Likes Received: 1,179
    Trophy Points: 280
    Inamaanisha kuwa hao watu wengi walio kufa ni ccm na wewe uliyehai ni CDM!

    Hiyo ndoto ni yakweli kabisa kiongozi tena itatimia kabla ya 2015
     
  15. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #15
    May 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,103
    Likes Received: 1,179
    Trophy Points: 280
    Inamaanisha kuwa hao watu wengi walio kufa ni ccm na wewe uliyehai ni CDM!

    Hiyo ndoto ni yakweli kabisa kiongozi tena itatimia kabla ya 2015
     
  16. Mtanga Tc

    Mtanga Tc JF-Expert Member

    #16
    May 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Duh,Pole......Kama ni kweli yawezekana ukawa na promotion itakayokuhitaji kujitoa sana katika kuwapa wengine uwezo wa kusimama katika nafasi na utendaji wao......Vingenevyo yabidi nawe "ujivue gamba"
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,189
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ingekuwa kila ndoto tunazoota tunaomba maana walahi tungechanganyikiwa
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    May 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,189
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Furahia maisha acha kujipa presha na ndoto...mi hua nafikiria zinazonifurahisha nyingine napotezea!!‘
     
  19. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #19
    May 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bujibuji, dont die my dear, l love u and l need you more than l can say.
     
  20. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #20
    May 15, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,506
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Hahahaha.....!

    I like ur ID coz its a nick name we r using with my work mates.
    .
     
Loading...