Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini? Tafsiri ya kulia(machozi) ya viongozi wetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kimboka one, Apr 28, 2012.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wadau nisaidieni kutafakari vilio vya viongozi wetu,imetokea mara nyingi viongozi wengi kulia adharani,ebu tuwataje na kujiulize kwa nini? Wanalia pengine lipo fumbo katika machozi yao
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ulichokisema katika ile sred hujaridhika??
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    unafiki unawasumbua hawana lolote
     
  4. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anza kutaja wewe kwanza
     
Loading...