Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini siri za Baraza la Mawaziri?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bubu Msemaovyo, Apr 22, 2008.

  1. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Baada ya kupata kichefu chefu kilichosababishwa na mafisadi hadi wengine kuachia ngazi mwenzenu nimebaki na swali moja ambalo jibu lake sijalipata naomba Wana JF nisaidieni. Swali lenyewe ni hili Nini siri ya Baraza la Mawaziri ambapo kila waziri anapoa apa hutamka "...na kamwe sitatoa siri za baraza la mawaziri, ee mwenyezi Mungu nisaidie."
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Huwa naona ni formalities tuu ila in real sense they dont practise
     
  3. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nami nimekuwa najiuliza kuhusu hizi siri za baraza la mawaziri ni zipi?Huko sirini kuna nini?

    Waingereza bado wanatutawala wana mikataba ya siri na nchi hii?

    Hizi sheria nyingi za uendeshaji wa nchi pamoja na katiba yetu nyingi zilichukuliwa kwa waingereza ambazo zilikuwa kandamizi.Na nadhani ndo maana hata wanasita kubadili katiba maana ni siri ya baraza la mawaziri.

    Pia kuna jingine la Dua ya kuliombea bunge la jamhuri,Huwa wanaomba kwa Mwenyezi Mungu yupi amabaye hana huruma na watu wake?
    Nadhani ni yule anayebariki mikataba kama RICHMOND,IPTL n.k.Again, I saw vanity under the sun
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ile section ya Nauli hivi imejaa?
     
  5. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    wezi hufichiana siri ndugu yangu...
     
Loading...