Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini siri ya miguu....?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MadameX, Aug 4, 2012.

  1. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Jamani hii kitu inanitatiza, mwanaume kupenda makalio, matiti na lips, macho au kusema umbo la kike ni kitu ambacho kina eleweka. Maana kuna vitu vingi unaweza kupata entertainment.

    Jamani siifahamu siri ya kupenda miguu, wenyewe wanaita chupa ya bia. Hebu tujuzeni ni faraja gani au ina mvuto gani?
    Haya vidume vya JF nasubiri busara zenu
     
  2. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mmmhhh!..i will be back shortly MadameX
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Phat.
    ........
     
  4. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Simpooo...! Kila mtu anasehem yake ya kumsisimua.
    ndo maana kuna wengine wala hawapendi makalio makuubwa, ila wengine ndo udhaifu wao.
    Wengine hawapendi wanene ila wengine duuu hata nyumba watahonga. ni sourcetu ya stim za mtu.
    usichangnyikiwe sana hivo ulivyo kuna watu wanapenda sana wa style yako.
     
  5. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Duh kali hiyo hujaeleza ww unapenda nn kwa mwanamke?
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,945
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    DAda Mtoa mada MadameX, una Mguu nini? maana si bure na hili swali lako
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, kwani lips, macho, makalio si ni viungo kama ilivyo miguu???

    Kwa nini mtu anapenda benzi zaidi kuliko nissani duet? Si zote zinakufikisha uendako?
     
  8. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,178
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    jamani movement za mtoto wa kike lazima network ieleweke, mtoto atembelee spoke za baiskeli ndoo nini hiyo. Mguu ukivishwa na kikuku weeeeeeeeeeee unahamasisha sana mhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,782
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ebwana wee hamna kitu kivuri kama mwanamke mwenye mguu mzuri alafu mie ndio ugonjwa wangu. mie mwanamke nikiona anavaaga suluali najua huyu hana migu mizuri.

    anyways uzuri wa mguu wa bia ni
    1) una mfanya mwanamke avae skirt becoz anataka kuuonyesha. this is gud becoz deep down it portray her feminine side which we men like.
    2) makes high heels looks even more sexier than ambaye hana mguu mzuri
    3) katika game la six by six part of foreplay ni kupapasana na kulambana na sie wanaume twapenda shika nyamna nyama during that phase of 6 *6. this also expalins y twapenda nono iliyojaa
     
  10. M

    Moony JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kila mtu ana mguu
     
  11. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Dada umenigusa, yaan mimi miguu ndo ugonjwa wangu mkubwa na hasa akiwa na kaurefu ka kizush, miguu inamfanya msichana apendeze akivaa yaan hata mmiliki unamtaman kila saa, mi wife akivaa surual si namuonaje napenda avae nguo zenu zile za harusin miguu ipo kwenye high hills hadi raha yaan, wale wa jinsi tyt kuficha miguu kwangu no japokuwa sometime namega kwa bahat mbaya
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo umenena kweli... Mimi binafsi sijui ni nini kinanifanyaga nipende miguu bt kitu cha kwanza naangalia kwa mwanamke ni miguu, mwanamke mwenye miguu kama njiti samahani..NOT REACHABLE...hasa ukute mguu umetulia alafu ni mweupe...mh nyie..that turns me on alot..ukiniuliza ni kwanini i really dont know...
     
  13. M

    Mundu JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ...sasa Madamex, demu akiwa na miguu mizuri anapendeza nje na ndani! Na mwanamume daima hupenda demu anayependeza...sasa akipendeza kotekote inakuwa ni PLUS...ofcourse na vitu vingine pia..macho, pua, masikio, meno nk
     
  14. BIF

    BIF Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebana miguu ina nafasi yake kwenye uzuri wa mwanamke coz anaonekana bomba,Binafsi napenda miguu ya bia but iwe mirefu kidogo sio mifupi pia isiwe na makovukovu iwe lain kama maini vile.
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    sasa ningetembeaje bila miguu?
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sasa uzuri wake ni kwenye muonekano tu
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,253
    Trophy Points: 280
    Miguu nayo inaongeza mvuto kwa mwanamke ata akivaa nguo fupi kidogo ina mtoa!
     
  18. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zamani ukiambiwa una mguu wa bia ilikuwa sifa kwa chupa za bia za wakati ule ila kwa chupa za bia za siku hizi ukiambiwa una mguu wa bia inabidi ulie sana
     
  19. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,679
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    kimsingi napenda mguu wa bia kwani humpa shepu mwanamke, jambo la pili mwenye mpangilio wa meno, yani staili fulani hivi akitabasamu huchoki kumwangalia, halafu mambo fulani ya hips...mmmh, ngoja nikohoe kidogo....kiuno kimegawanyika fulani vile, rangi yeyote tu ila inayoniua kuliko zote ni chokolate............
     
  20. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mi nafurahi tu mmerudi kwenye magauni na skirt zenu. Nilikuwa sipendi visuruali vyenu!
     
Loading...