Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini sasa??Wabishi!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, Jan 27, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nyie acheni upuuzi huu!Eti mbege siyo MATAPUTAPU Nini??acheni nyie wachaga kujikweza kama hamnywi mataputapu!
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    tatizo lako umekunywa sana mataputapu yamekulewesha
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbege ni pombe ya heshima wewe.
    Hainywewi kwa kukosa pesa au kukosa pombe nyingine karibu. Mataputapu ni yale watu wanakunywa kwa kukosa pesa ya kunywa pombe za ghali.
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ngoja anakuja mathaweeee!!
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Pombe yote inayotengenezwa kwa nafaka kama,mtama,mahindi,ulezi,ndizi zote hizo ni mataputapu!kama chibuku inayotengenezwa kiwandani kwa umakini na taratibu za kiafya bado nayo ni mataputapu itakuwa hiyo mbege inayotengenezwa migombani isiitwe mataputapu??Lizzy anagalia vyote hivyo ni taps!!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Beer yenyewe inatengenezwa kwa maji na maziwa ehhhhh?
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haramu ni haramu haiwez geuka kua halali.
     
  8. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ngano ilikoma lini kuwa nafaka?
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbona via inatemgenezwa na nafaka?
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mkuu nikinywaji cha wapi nijuze!!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo sasa. . .
    Ishu ni kua inatengenezwa kiwandani kwa mashine ya mzungu.
     
  12. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbege ni mataputapu bwana.Kwanza inavotengenzwa,inapouziwa,vifaa vya kunywea na haina kiwango rasmi cha kilevi.Kwa hiyo pombe zote ambazo hazina kiwango cha KILEVI na pia hazina kiwango cha TBS ni MATAPUTAPU ikiwemo na MBEGGE..SAWA AKINA MEKKU EEEH
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Lakini kweli mimi naelekea kukubaliana na mwenye mada,
    mbona hata hiyo mbeke haina tbs, tena ukinywa unaofia kupata
    marazi ya kujisaidia bila utaratibu maalum.
    nayo ni matapu tapu tu bana hakuna namna ya kukataa hili.
     
  15. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Banana wine, vladmir, viroba (pombe zote za sachets) ndio nazichukulia kua mataps kuliko Mbege.
    Na siyo Wachagga tu ndio wanakunywa Mbege.
    Arusha siku hizi inauzwa mpaka kwenye respectable pubs.
    Mbege ni bonge moja la tiba ya hangover.
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    We sema mbege ni mataputapu, wenzako wanakunywa wanajenga vitambi
     
  17. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wanaota vitambi au wameshikwa na utapiamlo? Taputapu ni taputapu tu. Wakubali ukweli.
     
  18. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pombe zote zimetengenezwa na MATAPUTAPU sema tu imepitia na kutengenezwa na mashine ya mzungu
     
Loading...