Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini sabuabu za nwili kuwasha jf

Discussion in 'JF Doctor' started by MPAMBANAJI.COM, Oct 6, 2011.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni muda kidogo nimepata kuombwa msaada wa dada anayehisi wmili wake kuwasha kwa ndani na anahisi ni katika mfumo wa damu hususani mikononi na mgongoni.
    Kwli nilishindwa kumsaidia walau hadi nipate maoni kutoka kwenu wadau

    Plase am looking foward for genuine assistance to that dada
    Thanks very much JF Doctors
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kwanini mnapenda kuja na careof,kwanini usiseme ni mimi mwenye matatizo hayo??? mnabore jama kila mtu oh nina rafiki yangu anatafuta mchumba oh nina rafiki yangu ana maziwa madogo oh mara nina rafiki yangu anatoka na damu kwenye uume khaaaa tumechoka waambie waje wenyewe kufungua account JF ni Bureeeeeeee,Hayo mambo ya careof hatujibu
     
  3. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Minyoo hiyo inamsumbua mara nyingi muwasho uanza jioni/usiku au inawezakuwa alegi
     
Loading...