Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Sababu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Anfaal, May 28, 2011.

  1. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtu aliyopo kwenye uhusiano kuwa na wasiwasi na mawasiliano ya mwenzake, inaweza kuwa ni:
    1. yeye hachiti kwahiyo anataka ahakikishe na mwenzie hacheat?
    2. anachiti ila anadhani na mwenzie hachit?
    3. Ni kwamba yupo insecure?
    Majibu ya maswali haya yanaweza kutokana na life experience yako au ya unayemfaham.
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Always mwizi hufikiri kila mmoja ni mwizi kama yeye!This doesn't come from experience,but it come from reality!
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo ni 1,na kutokujiamini huchangia pia hasa kutokana na ulichokisema or else too much jeoulous which result into low self esteem..
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Wivu ni udhaifu mwingine kwa mwanadam ambalo ni tatizo kubwa sana!
     
  5. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    Kwahiyo yule asiyechit kamwe hawezi kuhangaika na mawasiliano ya mwenzi wake?
     
  6. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni wivu,lakini wakati mwingine mtu anapokuwa si mwaminifu,hudhani na mwenzie ni hivyo hivyo.
     
  7. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo kuwa na wasiwasi na simu au email ya mwenzio hakiwezi kuwa kipimo cha uaminifu?
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kuna mdada alienda kwa mpenz wake alipofika akazima simu. Mpenzi wake kwenda kuoga huku nyuma akachukua simu yake akakuta nayo imezimwa. Ngoma droo!
    Sababu iliyomfanya mdada azime ni kuwa anachati na watu wengi ujinga ujinga. Inawezekana na mkaka ikawa hvyo hvyo au akawa na sababu zingine.
    Hakuna sababu ya kujipa presha kwa kupekuana simu.
     
  9. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naamin 7babu alizotoa eiyer zinatosheleza kbs.
     
  10. oba

    oba JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anacheat na ana hofu kuwa anayoyafanya na mwenzie ndo anafanya
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kutokujiamini tu, tena usipokuwa na habari na simu mwenyewe ndio ataanza kujiuliza mara mbili
     
  12. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    Kweli kabisa hakuna kitu ninachoogopa kama kupekua sim ya patna,kichwa changu kina mambo mengi yananitosha kuliko kuongeza presha..kama kumbamba utambamba tu one day
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unaweza pata presha bure usiyoitegemea
     
  14. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kama huwezi kuwa muaminifu kwenye uhusiano bora uwe single i kuliko kuishi kwa wasiwasi na mashaka.
     
Loading...