Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini sababu na suluhisho la mikono kutetemeka?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mapi, Dec 28, 2011.

  1. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Natambua na naheshmu great thnkers mliopo humu na ndio sababu nikapenda kuulza. Tatzo langu hli halijaanza leo wala jana, ni tangu utotoni, ilifka mahali nikaona ni kawaida ila baadae jamaa zangu walinambia ni ugonjwa na unatbika. Wengne wananipa moyo kwamba ni kawaida. Kinachonisumbua ni pale ninapokosa hata uhuru wa kushka ktu mbele za watu nikihofia kuchekwa. Tatzo lmekuwa kubwa hadi kuandka saa zingne nashndwa kuishka kalam na kuishia kuandka neno nisivyokusudia. Ndugu zangu najua wapo wanaopenda mzaha na hawakataliwi kwenye jamii, ila mimi hapa sijaomba mzaha ila msaada. Nitafurahia michango yenu nyote. Asanteni
     
  2. n

    ngwana ongwa doi Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napata wasiwasi kidogo unasema tatizo halijaanza leo wala jana unasema ni tangu utotoni na hujaenda hosp.pamoja na hali kuwa mbaya hivyo?.

    Nenda hosp.maana tiba inategemea nini chanzo chake,yawezekana shida kwenye ubongo,mishipa ya fahamu,au kulikuwa na shida wakati wa kuzaliwa iliyokusababishia brain damage au ajali ,au toka utoto unabugia pombe nk.Hivyo wahi kwa neurosurgeon haraka.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Nenda hospital mkubwa mara nyingi ukubwani inaletwa na unywaji wa pombe kali ila udogoni nenda kwa wataalamu watakutibia na tatizo lako litakwisha
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    inawezekana kipindi uko tumboni mwa mama yako, mama alikuwa anakunywa pombe kali sana zoea kuufunga bandeji nadhani hali hiyo itaisha
     
  5. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii inaitwa tremors na zina sababu nyingi sana ingawa sababu kubwa ni kwenye ubongo, ni vizuri ukawaona wataalamu kwa msaada zaidi.
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    We mganga wa jadi gani unapiga ramli tupu hutoi tiba tutakunyang'anya kibali cha uganga wako huo
     
  7. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Nashukuru sana kwa mawazo yenu yenye kujenga. Kilichosababsha kutokwenda hosptal ni ile hali ya mimi kuona ni jambo la kawaida ila sasa inabdi nijitazame. Pombe sinywi hata kwa harufu
     
  8. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    na mimi nina Tatizo kama hilo. Nishaenda hospitali mara kibao, nikambulia kupimwa malaria, kwangu lilianza toka niko form one mpaka sasa. Ila mie naweza fanya kazi zote bila kujua kuwa natetemeka Ila wa pemben zangu huniona natetemeka.
     
  9. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    @speedy mi mwenyewe kaz sishndwi na hata zoez napiga kama kawa
     
  10. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Si unajua matibabu yetu huambatana na tunguri kdg!! we lete jogoo wa bluu mambo yote kwisha kabisa!
     
  11. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mwanangu pia analo jambo kama hilo!!! na tulipoenda kupima regency akakutwa na PARTIAL LEISURE DISORDER, madaktrati wamemwandikia dawa na anaendelea kutumia ila ni matibabu ya muda mrefu!! Sio mtaalamu katika mambo haya wataalamu wanaweza kutusaidia, maana ingawa mpaka sasa ameshatumia kwa miaka 2, ila hajaacha kutetemeka!!
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole ndugu mungu atakusaidia enhee..
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,558
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Hujatuambia Mkuu una miaka mingapi? Je wewe Mwenzetu ni Mwanamke au Mwanamme? unauguwa haya matatizo yako kwa muda wa gani mpaka sasa?

    Mganga wa Jadi unataka Jogoo wa bluu mimi ninae Jogoo huyo wa bluu nikuletee utamtibu huyu mgonjwa? mimi ninataka uniletee Mfupa wa Mbu ili nikufundishe dawa ya kupata wateja wengi kwenye huo Uganga wako wa jadi.
     
  14. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Mwanaume, miaka 26 sasa. Nimeanzwa tangu utotoni ndugu yangu. Ningependa swal jingne kama lipo, yawezekana haya niliyoandka hayatoshi kuweza onesha aina ya ugonjwa. Mawazo yenu yanaumuhmu sana kwangu.
     
  15. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kuna rafiki yangu nae anatatizo kama hilo, sisi na yeye 2nachukulia ndo alivyo so ha2jamshauri aende hospital. Ngoja nione mawazo ya wadau alafu ntacheki cha kumshauri
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,558
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Tremor Index


    [​IMG]
    Featured: Tremors Main Article

    Tremor is the involuntary movements of one or more parts of the body. Causes of tremor include neurological disorders, neurodegenerative diseases, drugs, mercury poisoning, overactive thyroid and liver failure. There are several types of tremor. Treatment depends upon the type of tremor and availability of medications for the condition.

    What is tremor?

    Tremor is an unintentional, somewhat rhythmic, muscle movement involving to-and-fro movements (oscillations) of one or more parts of the body. It is the most common of all involuntary movements and can affect the hands, arms, head, face, vocal cords,

    trunk, and legs. Most tremors occur in the hands. In some people, tremor is a symptom of another neurological disorder. The most common form of tremor, however, occurs in otherwise healthy people. Although tremor is not life-threatening, it can be embarrassing to some people and make it harder to perform daily tasks.

    What causes tremor?

    Tremor is generally caused by problems in parts of the brain that control muscles throughout the body or in particular areas, such as the hands. Neurological disorders or conditions that can produce tremor includemultiple sclerosis, stroke, traumatic brain

    injury, and neurodegenerative diseases that damage or destroy parts of the brainstem or the cerebellum. Other causes include the use of some drugs (such as amphetamines, corticosteroids, and drugs used for certain psychiatric disorders), alcohol abuse or withdrawal, mercury poisoning, overactive thyroid, or liver failure. Some forms of tremor are inherited and run in families, while others have no known cause.

    What are the characteristics of tremor?

    Characteristics may include a rhythmic shaking in the hands, arms, head, legs, or trunk; shaky voice; difficulty writing or drawing; or problems holding and controlling utensils, such as a fork. Some tremors may be triggered by or become exaggerated during

    times of stress or strong emotion, when the individual is physically exhausted, or during certain postures or movements.
    Tremor may occur at any age but is most common in middle-aged and older persons. It may be occasional, temporary, or occur intermittently. Tremor affects men and women equally.

    A useful way to understand and describe tremors is to define them according to the following types. Resting or static tremor occurs when the muscle is relaxed and the limb is fully supported against gravity, such as when the hands are lying on the lap. It

    may be seen as a shaking of the limb, even when the person is at rest. This type of tremor is often seen in patients withParkinson's disease. An action tremor occurs during any type of movement of an affected body part. There are several subclassifications of action tremor. Postural tremor occurs when the person maintains a position against gravity, such as

    holding the arms outstretched. Kinetic (or intention) tremor occurs during purposeful voluntary movement, such as touching a finger to one's nose during a medical exam. Task-specific tremor appears when performing highly skilled, goal-oriented tasks such as handwriting or speaking. Isometric tremor occurs during a voluntary muscle contraction that is not accompanied by any movement.

    Matibabu yake jaribu kutumia dawa hii itakusaidia inaitwa (
    Clonazepam)
    imewasaidia wengi tu hata kama ndio dalili ya ugonjwa wa
    Parkinson's Ugonjwa wa kutetemeka Mikono,na miguu


    [​IMG]
    jaribu kutumia hivi vidonge kisha unipe majibu yake umefikia wapi.
     
  17. N

    Notability New Member

    #17
    Apr 3, 2016
    Joined: Jun 30, 2015
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Dose vdonge vngapi
     

    Attached Files:

  18. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2016
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    mkuu MziziMkavu nashukuru sana kwa msaada wako, kwa muda mrefu sijapitia hapa na kuona hii dawa uliyoshauri, ngoja niifanyie kazi sasa
     
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2016
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,558
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    ina maana wewe tangu umeweka hii Thread Tarehe Dec 28, 2011 unakuja kuangalia leo Thread yako? ulikuwa upo wapi? si ungepona siku nyingi tu kama ungelitumia hiyo dawa.
     
  20. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2016
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    nilishasahau kama nimeomba msaada huku kwakuwa niliomba sehemu nyingi na nyingi kati ya hizo watu wakawa hawana msaada zaidi ya dhihaka hivyo nilikata tamaa
     
Loading...