Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini njia 'polite' ya kumuita mtu??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tripo9, Feb 10, 2010.

  1. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tupo wengi dunia hii (Tz sasa tupo 40million). Tunakutana kila kukicha.
    Nini 'polite way' ya kumuita mtu ambae humjui jina na pia wakati mwingine hata kama m2 unamjua jina kwa kua hamjazoeana nae na pengine mumepishana ki-umri(mkubwa/mdogo kwako).
    Je utamuitaje: dada/kaka, uncle/ant, Mr/Mrs, mkuu/dogo, aisee, aloo, jamaa angu/mtu angu, kamanda, MCHIZI, Wa-kusoma, mzee, baba/mama, mdogo angu, Boss, shosti, mamdogo ???,......

    Na-kliki submit
     
Loading...