Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini nisifanye nikiwa 'outing' kwa mara ya kwanza?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Nov 15, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wana JF, ni mambo gani ambayo sipaswi kuyafanye nikiwa 'outing' kwa mara ya kwanza na totoz??
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wana JF, ni mambo gani ambayo sipaswi kuyafanya nikiwa 'outing' kwa mara ya kwanza na totoz??
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    muhimu kuliko vyote ni kutoongea sana...
    yaani bora muwe hakuna mnachozungumza kabisa kuliko kuongea sana mwisho
    uongee utumbo....

    wanawake wengi wanapenda wanaume wapole........ukiongea sana unaharibu..
    jifanye hujui kuongea kabisa.

    ikiwezekana mwache yeye azungumze.....
    au nenda na rafiki yako mzungumzaji umuache achangamshe baraza
    as long wewe ndo unae take care masuala ya expenses....
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Usifanye asiyopenda kufanyiwa!!!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Usipige mtungi kupita maelezo! vaa smart ongea kwa mapozi, usiwe busy na vimeseji
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    thanks, lkn nitayajuaje asiyopenda kufanyiwa? kumbuka ndio first date!
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Penda kumuita jina lake la kwanza, epuka kujishauwa mpenzi, darling etc....msifie nywele zake, kucha,meno, mwambie umependeza leo! viumbe hawa wanapenda sana kusifiwa hata kama huimanishi hivyo!
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mmmmh, well noted!
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...usimtongoze! :eek:
     
  10. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dnt kiss her on da first date bro!
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usijisifie sifie ukapigwa mizinga/ncha kali ukarudi kuomba msaada.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kujisifia na kuongea sana haitakiwi hapo utashusha P yako
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Kujisifia kweli noma, ila kuongea inategemea n'tu na n'tu. Kuna ma-she wengine wanapenda stori kinoma! Kuna mmoja nilimpataga kwa sababu ya kuchonga sana.
     
  14. D

    Dina JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2009
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Na jitahidi uwe wewe kama wewe, ukijishaua mtu wa matawi na yeye kama ana mtazamo hasi, atakukomesha mbele ya safari. Utauza mpaka suruali kumpendezesha!

    Acha kujipaisha bila sababu, me this..me that...when I was in..., huhitaji kujinadi vitaonekana tu kama ni vya kuonekana.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ah sorry sikuwa clear, cha maana ni kuwa second fiddle siku hiyo ila usiwe kilaza. Ila mimi napendekeza pia usiende date na mtu usiyejua anapenda nini, maana mtakaa nervous, kununa hadi kuhari mood zenu... Kabla ya date lazma kuwe na ka-interest frani na kujuana kiasi
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    point to note!:d
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HIVI WEWE NI DINA HUYU HUYU NINAEMFAHAMU MIMI?ai mini dina-wa-makambako?S.O.P
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hahaaaa Dina, hii kali!!!

    ...yale when i was, just arrived, leaving soon... Kwikwikwii!!! Nimeipenda
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    dina hahah kweli umenikumbusha mbali
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Nashukuru Mungu leo mchumba hayuko kwenye mood, kwahiyo ni full kujiacha jamvini.
     
Loading...