Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini nafasi ya upinzani uchaguzi 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Paul S.S, May 30, 2010.

  1. P

    Paul S.S Verified User

    #1
    May 30, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Katika kupitia pitia mitandao mbali mbali kujaribu kubaini kwanini tumeshindwa kabisa kufanya mabadiliko kwa kuchagua viongozi wengine badala ya hawa waliotutawala kwa miaka yote hii bila kutupa maendeleo tunayo stahiki. kila chaguzi wanashinda eti kwa ushindi wa kishindo, hebu tembelea http://en.wikipedia.org/wiki/One_party_dominant_state upate kuhabarika ni mfumo gani tunao utumia nchi hii. hapa ndipo utakapo baini katiba nimoja ya suluhisho la haya yote, hakuna lisilo wezekana tukiamua kweli kweli, lakin vinginevyo kazi bado ni ngumu uchaguzi wa mwaka huu kwa wapinzani
     
  2. M

    Mayu JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kumbe zipo nchi nyingine kama ccm inavyofanya bongo, lakini ipo siku watang'oka tu, mbona kenya, zambia,malawi imewezekana
     
Loading...