Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini mustakabali ya new habari(2006) ltd- gazeti mtanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jongoo, May 6, 2010.

  1. j

    jongoo Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je mh Rostam kaitema hii kampuni?

    Sababu ya swali langu ni sababu hali ya kampuni kila kukicha inazidi kuwa tete

    - Mshahara miezi zaidi ya miwili haijalipwa sasa?
    - Madeni ya kodi yanazidi kuisumbua kampuni japokuwa naye aliiandika IPP lakini hali kwake ni tete zaidi na Majembe na TRA hutembelea mara kwa mara
    - Wafanyakazi walio makini wameanza kutimka
    - Dela uchapaji magazeti kule Jamana printers linaisumbua kampuni
    -NSSF na PPF wanaikaba koo kampuni kudai makato ya wafanyakazi-
    - Wadeni wengine naoi wako juu

    ROSTAM VIPI? TOA MSIMAMO WAFANYAKAZI WANATAABIKA
     
  2. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamaa anaangalia upepo, kama haujatulia anachapa mwendo na wale wenzangu na mimi walioharibu CV zao kwa kuacha maadili ya uandishi na kuwa kasuku ndo itakuwa imekula kwao. Maana nani atawaajiri tena akina Mapunda! raha kwelili kweli!
     
Loading...