Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini mtazamo wako katika hii picha?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Oct 31, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jaribu kuangalia hii picha kwa makini kisha toa maoni yako.

    [​IMG]
     
  2. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inaelekea Kama Kamati Mojawapo ya Bunge, wajumbe wanapitia Makabrasha lakini HAYAELEWEKI !!!
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    wanapopewa makablasha ya kusoma,awayasomi.wakuwa busy kuyasoma wakati wa kikao.Pili utabebe makaratasi mpaka lini
     
  4. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Naona waheshimiwa wanamuenzi mwalimu,ni mmoja tu analeta mambo ya kimagharibi kwa kutumia Laptop..Jamaa wanajaribu kutuonesha kuwa hata wao wanahitaji msaada wa vitendea kazi maana kuandika kwa peni sio kitu kidogo...Muone yule wa kwanza pale katikati yule alienyoa..,anaazima peni maskiniiiiii imegoma ya kwake alikuwa anatumia zile za ofa ya dawa ya meno..Khaaaa yule mwingine imevuja alisahau kufunika ona imelowesha documents zote munguuuu weee tuone sie wabongo......
     
  5. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mheshimiwa Tundu Lissu hayuko nao kwenye kikao ....yeye yuko na yake kwenye Laptop
     
  6. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hebu nigeuze picha niangalie unaeza kuta yupo feisibuuku
     
  8. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,153
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Lissu kama mwezeshaji hapo

    kawapa assignment, au anawasimamia kila mmoja atengeneze nondo
     
  9. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,638
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Indume Yene, kama ulikuwa unatafuta mshindi wa interpretation wa picha yako, umempata - ni "Bei Mbaya"
     
  10. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hiyo uliyoweka hapo has nothing to do with that kikao but huo ni mtazamo wako, unakubalika.
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wengine wanasoma mapafleti huyu wapekeyake liko jf halafu jukwaa la kikubwa hata alivyokaa tu..
     
  12. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sioni kitu!
     
  13. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Maendeleo ya kweli yapo upinzani.
     
  14. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kipofu wewe.
     
  15. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Lissu anacheza game wakati wengine wako busy na paper work!

    ha ha ha haaaa (joking banaa)!
     
  16. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Wamebishana sana mpaka lisu amejitenga na kuamua kuchec facebook, ooh, no, anachec JF, hapana, anachec porn
     
  17. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona wamepewa nyaraka wazipitie na kurekodi baadhi ya mambo sasa kuna ambao hawajui kutumia computer wanaandika kwa kutumia peni na karatasi mzee Tundulisu yupo kisasa zaidi anatumia laptop kuhifadhi documents
     
  18. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona sijaelewa
     
Loading...