Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini mtazamo kuhusu spika atabadilika au?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Challenger M, Nov 2, 2010.

  1. C

    Challenger M Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    JAMANI KWA IDADI HII KUBWA YA WABUNGE NAJARIBU KUVUTA PICHA SIJUI SPIKA ATABADILISHWA MAANA ATAKUWA ANAKAZI NGUMU YA KUZIMA HOJA ZA WAPINZANI:israel:
     
  2. k

    kabindi JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SPIKA NI MTU WA WATU! Pale anapopindisha kidogo anataka mambo yaende mbele! kumbuka kama asingekuwa yeye kuachia wapiganaji wakazungumza, leo hoja nyingi zingekuwa zimepotea na tusingejua kitu! Mimi namuaminia! na SASA hatakuwa na upenyo mbele ya TUNDU LISU! yeye ni MWAMBA MKUU! akishirikiana na wapiganaji mahususi kutoka Upinzani na ndani ya CCM!
     
  3. marshal

    marshal JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Pamoja na yote,spika aliekuwa madarakani alijitahidi kufanya kazi kulingana na sera na taratibu za uspika.lakini kuna maswali makubwa yanayojijenga around him
    1.kuandika vimemo kuwakanya wana cccm wabunge kuongea mambo yanayokiuka matakwa ya chama e.g kwa ane kilango
    2.kuamua kuzima hoja ya richmond ambayo serikali ilikuwa bado haijatekeleza maagizo yote ya tume
    3.kutokuwa mzalendo kwa kushiriki kuponda wabunge waliokuwa na hoja juu ya kupunguza malipo kwa wabunge
    4.kusimamia mijadala na kuipitisha bila kufanya marekebisho ya msingi ambayo mara nyingi ilikuwa ikitolewa na kambi ya upinzani.
    5.kushiriki kama mbunge na spika kupitisha sheria zinanazokandamiza uhuru wa habari na minority.
    Kwa hoja hizo hapo juu,naona bado hatujapata viongozi kama che guavara aliye sema " i rather die standing tha live kneeling" huo ndio ukweli kuna kipindi spika ana kneel kwa ccm na viongozi wa chama.huu ni mtazamo wangu
     
Loading...