Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini msukumo wako kujiunga na JF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sigma, Apr 8, 2012.

  1. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mi kuna mada ilikuwa inahusu sehemu yangu ya kazi, taasisi yangu ilichanwachanwa vibaya jamvini ndo nikaamue nijoin.
    wewe je?
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    That was a year ago!
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mimi nilikerwa na usumbufu wa wizara ya afya chini ya PS Nyoni.nikajitosa kumuomba ajiuzulu kabla hajawajibishwa.hatimaye mwaka mmoja baadae mungu alisikia kilio changu and now she is out!
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    I can see.
    Ni mdau wa afya!
    Hongera, Mission executed.
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mi nilivutiwa na michango ya Sigma,
    nikaona nijiunge niwe namgongea likes.
     
  6. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Am a born again JF member been there done that bought the tshirt, sold the tshirt retire, now am born again.....

    I missed it, so am here just debating, arguing, passing time and learning a thing or two
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    'siseme ivo mMwali ntapagawa,
    Asante kwa kukuvuta jamvini, ila like zako siku hizi kame sana
     
  8. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nilijiunga baada ya kushindwa ku'access baadhi ya baadhi ya forums na threads kama guest...
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kama ipi? ile ya kina Ngoshwe na Kimbweka?
     
  10. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ilo nimelipata, kuna watu hapa ofisini kwangu walikuwa wakipiga chabo ka wewe wamelazimika kuzama ndani.
    Big up invizibo
     
  11. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nilivutiwa na comments na blogs za Mwanakijiji (MM) pamoja na posts zake kule FB aki-share na JF.
     
  12. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mimi nilivutiwa na Rejao nikaona nijiunge ili niwe nae karibu ila ana mapozi sijui sharobaro??? lol
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Speaking of Tshirts, do we have a new JF brand?
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hayo mapoz si ndo yalikuvuta?
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni kweli nimeamini,
    wanja waniacha moyo umesimama
     
  16. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haa I don't know mkuu, what I meant was I was one of you guys (before becoming sun wu) The previous character joined JF wakati wa uchaguzi wa president to check current news he got addicted with JF and I had to give him a break, sun wu wanted to get news za uchaguzi wa Arumeru, lakini he found out he cant check as guest, therefore he had to join as a member and now its almost a week (am afraid he is getting addicted as well, soon or later I will have to delete him as well)
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Lol..umenifanya nicheke sana. Huo usharobaro ni wa kwenu vijana, mimi umri umeshapita tayari
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Oh I see !!.
    LAST WEEK it was around 68,000.
    Lots of sun wus.
    Why just send sun wu to rehab factory.
    His addiction, I guess, will be dealt with accordingly.
    And again he'll resurface as same sun wu.
     
  19. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuendeleza harakati zetu za Jambo Forum za kuendelea kuelimishana kwa kuandika yaliyo ya kweli na yenye mashiko kwa ajili ya maendeleo ya nchi yetu Tanzania.
     
  20. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nilijoin...baada ya rafiki yang mpendwa huko bongo alikponielekeza...pia nilipenda forums za JF na michango inayochangiwa.
    Naipenda sana vile napata taarifa tele za huko Bongo...na sehem zote Dunian.
     
Loading...