Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini mstakabali wake??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Nov 16, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Tumeona juzi Dr Shain Rais wa Zanzibar akichagua baraza la mawaziri litakalo msaidia kwakipindi cha miaka 5!Katika uteuzi huo umeenda sambamba na kuteua viongozi toka chama cha upinzani kilichokuwa na aslimia nyingi kuliko vingine nacho ni CUF swali ina maana Dr Shain hakuona kama Waziri Kiongozi aliyemaliza mda wake anamfaa katika uongozi wake??au akuona niwapi angemuweka kwakuwa cheo chake kimefutwa na kuweka makamo wakwanza wa Rais hivyo akaona hawezi kuwa waziri wakawaida??Je kama ni hivyo kwanini hakuwa Makamo wapili wa Rais??
     
  2. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe tehe hiyo ndiyo siasa kakaK.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Yule bosi wa mabaharia vipi?Wamemtosa nini?
     
Loading...