Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Msaada / unafuu ulioletwa na mkongo wa taifa wa mawasiliano ?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tusichoke, May 26, 2011.

  1. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Habari wanajamii F.Mimi nimekuwa mtumiaji mzuri wa internet kwa muda mrefu kabla hata mkongo wa mawasiliano haujaanza kuzungumziwa.Ninachoshangaa ni kwa kumekuwa kukitolewa taarifa mbalimbali kuhusu uwepo wa mkongo huo na faida yake.Swali ni je hapa tulipo ndio tumeshaanza kufaidi huo mkongo wa taifa?Mbona gharama ye internet bado ipo juu?Hivi mkulima na mtanzania wa chini atapata elimu inayosemwa kupitia mtandao wa internet?Hebu wanaofahamu gharama halisi watujuze maana haiwezekani wenzetu majuu internet sio anasa lakini sisi inaonekana bado ni huduma ya wachache,nahisi kuna ufisadi hapa
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ni vizuri pia ukituambi. ulikuwa unatumia njia gani ktk kupata mawasiliana hayo kama ni urb modem nadhani bei zinapungua ingawa ni kwa kiasi kidogo ila kuna unafuu siku hadi siku, mtandao kama voda ulianza na gharama kubwa sana /hapa tunaongelea usb modem achana na hivi vya simu gprs/ lakini kama wewe ni mtaalamu wa kuingia internet cafe unaweza usione tofauti maana mimi nimeanza kutumia huduma hii takriban miaka kumi iliyopita ajabu ni kuwa bei haipungui wala kuongezeka ni elfu moja kwa saa na mia tano kw
    http://www.jamiiforums.com/
     
  3. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mimi ni mtumiaji wa internet ya moderm na simu pia.wasiwasi wangu ni namna ambavyo suala la mkongo wa taifa linavyozungumzwa na wanasiasa as if huduma hii inaweza kuwa cheap, ndio maana nilitaka kujua nchi nyingine kama Rwanda ,kenya,uganda wao gharama zikoje? Nashukuru kwa udhoefu wako ,nakubaliana na wewe kwamba gharama zinashuka lakini sio kwa kasi iliyotegemewa na hata speed bado ni tatizo hasa kwa mikoani mfano morogoro na tanga.
     
Loading...