Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini matokeo ya epic nation?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by simple boy, Nov 20, 2011.

  1. s

    simple boy New Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo epic nation ilikuwa mjini mtwara ambapo wamehudhulia wananchi kupita kawaida kuliko hata raisi akija watu huwa hawajai kwa kiasi nilichoshuhudia leo na nia yao kubwa me sijaiona zaidi ya kupoteza muda wa wanachi kwa kuwaangalia wanavyorukaruka sasa wana-jf nisaidieni malengo makubwa kama ni kuongeza idadi katika mtandao wao mbona muda mwingi ni mziki kwa kwenda mbele?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    wabongo ndio walivyo hasa huko kusini wao mshangao ni jadi mengine yatafuatia
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    chanzo cha imani, ni kusikia.
    Wakisha sikia wataamini bidhaa zao.
     
  4. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sio kushangaa ndugu yangu, sehemu kubwa ya waliokuwepo hapo wanawasikia tu hao wanamuziki, sasa ikija nafasi adimu ya kuwaona live mtu yuko radhi atoke wilayani kuja kumuona msanii.

    Hao watu walio turn up ni wateja wa baadaye wa Zantel, promo hiyo inalipa sana . Labda leo wamegawa sim card bure, after say six months watakuwa na roadshow nyingine na kusema ukija na recharge voucher zilizotumika za 5,000 unaingia bure kwenye show, voucher zilizotumika za 10,000 Tshirt, vouchers zilizotumika za 20,000, raffle inachezeshwa na mshindi anapata simu.

    Zain watakuwa wamepata wateja kibao
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Epic nation ni nini? Me hii huduma hata siielewi..
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata mi nilitakam kuuliza hivyohivyo
     
  7. libent

    libent JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    epic nation ni huduma au promotion kutoka zantel ambapo mteja wake anapata sms 300 na free 15 minutes, 50mb za internet n.k
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ni dalili ya ananchi kukata tamaa ya maisha na kujiletea maendeleo.
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    na yule alokamatwa na bangi tani moja yupo huko?
     
  10. Rashdind

    Rashdind Senior Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    eehh! Nan tena uyo jaman?
     
  11. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ahaa, kwa hiyo internet ya Zantel inapatikana Mtwara? duh!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Asilimia 20.
     
  13. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    teh teh teh
     
  14. networker

    networker JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    epic nation .ni huduma inayo mfaidsha mteja wa zantel yoyote aliye jiunga na huduma hyo.ukijiunga unapata 300 sms na 15 mins na 50 mb za net.kwa garama ya 500tu pia unapewa pin special unatakiwa uikariri .utaitumia bilcanas kuingia bure kila ijuma pia ukinuna burger 1 steers una pewa na nyingne bure pia cininmax unapunguziwa nadhan 50% marybrown 10% ya chochote utakacho nunua pia funcity kigamboni.yote hayo ni kwa garama ya 500 tu ambayo ita last kwa siku 3 ndio 500 nyingne ikatwe .na bado inakuwa thats all watu wa mikoa mingne na napewa kutokana na resource walzo nazo
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huku Mtwara... Pale BOKA BOMA...Napata nn???
     
  16. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usanii mtupu
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Wabongo starehe tunazipenda ila mfuko umechacha. Yakija hayo mapromoshen na sisi ndio tunapata nafasi ya kuburudika na kung'aa sharubu.
     
  18. K

    Kivia JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zantel wanapoteza muda tu. Makampuni mengine wanajitangaza na kushusha gharama na ubunifu wa huduma zingine kama[m pesa, tigo pesa] wao wamelala mtandao unazidi kudorora. Sijui nao wameingia ktk mseto ZNZ ?. Natabiri zantel kufirisika.
     
  19. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,150
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Mbona zantel nao wanamtandao wa kutuma pesa unaitwa Z PESA?
     
Loading...