Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini maoni yako kuhusu kuiwajibisha serikali sasa tokana na mgomo wa madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Jul 2, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hakuna ubishi kuwa kama Tanzania ingekuwa na upinzani unaodhamiria kuchukua madaraka bila kungoja uchaguzi,mgomo wa sasa wa madaktari unaoathiri walalahoi wengi ulifaa kutumiwa kama kifyatulio (Trigger). Ni bahati mbaya sana kuwa CHADEMA wameshindwa kutumia fursa hii. Je wewe kama mkereketwa na muathirika wa hali hii ungeshauri nini kifanyike wakati huu? Je hapa tatizo ni wapinzani au watanzania kwa ujumla kungoja mjomba fulani aje kuwapigania?
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Waajiri wewe!
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mapinduzi yoyote hayapangwi mezani, bali hutokea mara watu wanapokosa uvumilivu wa mateso na maonevu yanayotendwa na watawala. Ipo siku yaweza kutokea nawe ukawa shuhuda, ccm dharau yao na aibu itakuwa yao pia.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Tena kwa usalama wake, JK ajipeleke jela yeye mwenyewe, maana 2015 nchi hii si ya CCM tena
     
Loading...