Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini manayake!

Discussion in 'JF Doctor' started by frank wanga, Aug 16, 2012.

  1. frank wanga

    frank wanga Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naommba kujuzwa kuhusu hili,Hivi ninini kinacho mridhisha wmanamke wakati wa kujamiana. je niukubwa wa uume au unene,urefu wake.je nikwanini watu wengi wana tafuta dawa za kuongeza maumbile hayo!
    Nini madhala ya dawa hizo kwa hapo baadae.
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    None of the above....anyway kwakuwa kina Erotica wapo watakuja kufafanua zaidi...
     
Loading...