Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini majukumu ya wizara ya uwekezaji na uzezeshaji?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Noti mpya tz, May 21, 2012.

  1. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakati tunalia na matumiz makubwa huku jk akihofia kuigawa wizara ya maliasili na utalii kutokana na kutokuwa na bajeti kwa hili, kuna wiza ya Mary Nagu, uwezeshaji na uwekezaji.
    Nini majukumu yake?
     
  2. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ivi wizara hii nayo ina katbu mkuu? na wanamwezesha nani? Hii ni dalili kuwa hatuna vipaumbele kawa taifa.

    @Noti
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    1. Bado sijaelewa tofauti ya majukumu kati ya wizara hii ya Uwekezaji na uwezeshaji na Wizara ya viwanda na biashara?

    2. Pia sijui majukumu ya wizara ya mahusioano iliyo chini ya Wassira.

    3. Kuna Wizara ya wanawake na watoto - Hii inafanya nini? Inasaidiaje wanawake na watoto?

    4. Wizara ya kazi - utani mtupu.

    5. Kuna wizara ya katiba na sheria, sasa kwa nini tuwe na wizara ya utawala bora?
     
  4. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    FJM hapo umezidi kunifungua macho, kumbe tuna wizara nyingi ambazo majukumu yake yanaingiliana na watu wanapiga dili tu...

    @Noti.
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mswali mazito haya
    JK hana majibu.
    mwaswahiba wengi, atawaweka wapi?
     
Loading...