Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini majukumu ya waziri wa nchi ofisi ya rais-mahusiano ya jamii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tanga kwetu, Mar 21, 2012.

  1. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    nimejaribu ku-google/ku-search bila mafanikio. Kwa wanaojua (with reference/link) naomba mnijuze majukumu ya kiofisi ya Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais-Mahusiano ya Jamii, nafasi inayoshikiliwa kwa sasa na Mh. Stephen Wassira (MB). Kwa nini nataka kujua? Nitaeleza baadae baada ya kupata hayo majukumu ya Waziri wa hii Wizara. Asanteni!!
     
  2. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kuvunja mahusiano na WAPINZANI
     
  3. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kuharibu mahusiano katika ukoo wa Nyerere (VN sio ukoo wa Nyerere)
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Ki-ukweli hii idara chini ya ofisi wa Raisi haipaswi kuwepo Lakini kwa sababu MH.Raisi Jakaya Kikwete amekua akitoa Takrima kwa wananchama wapendwa wake ameweza kuhakikisha anaipachika ili kumridhisha Wassira ,Kama ujuavyo anatamba kwenye vijiwe vya pombe kwamba alisemalo ndilo Raisi analifuata na kwamba anaaminika sana usishangaye kuongezeka kwa kiburi chake ni hiyo nafasi aliyonaya
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwenda arumeru.
    kutoa false statement.
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kuzuia unyanyasaji wa wanyama kama huu........

    [​IMG]
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kusafisha maliwato ikulu na kufanya logistic ya chai,shortly ma_ps wote pale anawaratibu ndo maana wamejaa vibibi vya kijita...that'z wassira daily activities
     
  8. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nafikiri ni kujenga maafikiano na mahusiono bora katika jamii, ili iwepo amani. Ila inategemea pia na uwezo wa kufikiri kwa mwenye hayo majukumu. Tanzania tuna matatizo ya kuelewa nini maana ya cheo, wengi hutafsiri kama shukrani na si majukumu.
     
  9. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni post tu ya ulaji kapewa mshikaji!
     
Loading...