Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini mahita kuna anold...~~

Discussion in 'Jamii Photos' started by ALLEX, Jun 16, 2011.

  1. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ANOLD 2.jpg ANOLD.jpg
    kitu chapa..kweli rangi ya mkaa ni nyeusi....
     
  2. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    What are you trying to say? kuwa Anorld na yeye ni kama Mahita alimtelekeza mwanae?
     
  3. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kuwa makini shossi ....i said kitu chapa
     
  4. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaha:) Watoto wa njee ya ndoa kutoka FOTO COPY ya wazazi wao (wanaotaka kuingia mitini) huwa ni kawaida!!!! Hata wa Mahita simnakumbuka picha yake ilivyo TRUE COPY OF ORIJINO??!!!!!
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    You said? mhnnn I am out.........by the way uso wa huyo mtoto ni wa duara kama wa mama yake na haujachongoka kama wa baba yake sema kwa kuwa ni baba yake he got some features au wewe unaona wazungu wote wanafanana kama tunavyowaona wachina?
     
  6. a

    allydou JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    dogo kafanana na mother yake, hajafanana na arnold hata kidogo.
     
  7. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sema dingi kazeeka ngoja tutafute picha zake za awali tuzitupe humu ....
     
  8. k

    kiumbe Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no comments
     
Loading...