Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Madhara ya Weed(bhangi)

Discussion in 'JF Doctor' started by donlucchese, Apr 3, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,057
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Ningependa kufahamu effects za weed kama drug nyingine na how it affects the brain.Someone smoke it without experiencing any side èffects?

     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    unaweza ukajiona uko JF, kumbe uko facebook bana. haya ni madhara ya kwanza, wengine wataendeleza
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Iko Poa kaka..
     
  4. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,057
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    kwaio haina madhara?
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,557
    Likes Received: 9,374
    Trophy Points: 280
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    madhara ni makubwa kuliko faida,tungekuambia ujaribu uje tuletea majibu ila hutaweza kurudi tena hapa na hata kama ukirudi hatutaelewa utachokuwa unatueleza:disapointed:
     
  7. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mwache ajaribu halafu atupe matokeo. Pumbaf
     
  8. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,057
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    u neva no bishosti
     
  9. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,057
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
  10. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    madhara yote ya sigara... utayapata katika weed + cancer!
     
  11. B

    Black Devil Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bangi Nibangue!

    Tatizo la Bangi litakufungua akili na unaweza shtukia jinsi unavyo tawaliwa kama mtoto mdogo!

    Hakuna kitu kizuri kwa mwafrika kama hilo jani! Usidanganyike na wanafik!
    Source?
    " why do All those people WHO Call themselves government and leaders, WHO always claim to be helping us do the right things dont want us to smoke?
    they say it makes us rebel! Rebel against what?"
    Bob Marley.


    Baraka Obama ni mtumiaji mzuri wa hii bidhaa, tatizo bado tuko kwenye mfumo wa kuogopa kujua ukweli kwamba madhara ya Bangi ni wewe na ufinyo wa akili yako!
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Well said..
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    umemaliza kila kitu mkuu......burudika na hii kitu kwanza.......



    cigarettes are cancer, death. weed is awakening, revelation.......he he hehe he......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haina tatizo tatizo ni jina lake
     
  15. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,057
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    ebanaa eeeh,kaa vp lighter iko api 2chome kdgo
     
  16. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Ganja ina madhara kiafya kama pombe, sigara au mirungi iwapo tu utaifanyia abuse means ganja abuse; ganja abuse ni kama kuvuta bila kiasi yaani kuifanya msosi, na kuvuta pafu nyingi saana kuvuta afu uwe unakaa idle, na bila kula balance diet. Ganja ikivutwa kwa staha lets say asubuhi before hujaenda kazini inachangamsha ubongo na ukivuta jioni after work unarelax na kulala vizuri saanaa. Ukivuta nyingi saana utapata halucinatio na uchovu mwingi. Ganja ni addictive kama ilivyo sigara, pombe na sex ukiweza kuicontrol ni safi saaana. Ukiwasikiliza wataalamu watakwambia ina madhara na kila kitu hapa duniani kina madhara hata Sunlight cha muhimu usizidishe. Bangi usivutie shida vutia starehe.
    NB: ukivuta ganja usivute kushabu chambua vizuri majani(vichwa) mbegu,ile miti na nwele zake zinaleta njaa cha muhimu vuta kitu kikali ka cha arusha ganja ni tiba inatibu mambo mengi saana na mojawapo ya mimea ya tiba ambayo muumba kaiweka duniani. Kama dawa zingine tu ukii abuse ina effect.
     
  17. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    bangi inaleta social awarness and self consiousness huwezi kuta mvuta bangi mzuri sio yule anyeifanyia abuse akizini hovyo au akifanya mambo ya ajabu since utafkiri saana kabla huja act na inaleta confidence sana.
    Kwa kiafya bado sijapata kipimo halisi cha kiwango cha nicotine kipi ni kikubwa kati yake na sigara nahisi bangi ina kiwango kidogo coz moshi wake ni mwepesi kuliko sigara na light in colour than moshi wa sigara
     
  18. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    daaah! Yani hapo ful man!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    big ups sana mkuu! Daaah! Yani nimejikuta napata stim frm nowhere!
     
  20. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Duh

    kumbe bangi inatibu magonjwa mengi kama kikombe cha babu, inapatikana wapi?
     
Loading...