Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini madhara ya mirungi (gomba)

Discussion in 'JF Doctor' started by oisso, Jun 19, 2012.

  1. o

    oisso New Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi ni kijana mwenye umri miaka 23, je nini madhara ya kutumia gomba kwa muda mrefu? nisaidieni katika hili.
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    Unaishi R Chugga.?
    Unakaa na taxima mdomoni kwa muda gani?
    Unatumia Rubesa ngapi kwa siku?
    nijibu hayo maswali kwanza.
     
Loading...