Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini madhara ya JK kuwawajibisha viongozi wabovu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkulima wa Kuku, Mar 4, 2012.

  1. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Tangu aingie madarakani moja ya malalamiko makubwa ya wananchi kwa JK ni woga wa kuchukua maamuzi magumu dhidi ya viongozi anaowateua yeye. Mifano ni mingi: Chenge-mpaka madhara yalipojitokeza ndipo mwenyewe akaamua: Dr. Mwinyi, Mwamunyange kwenye mabomu ya Mbagala na G/mboto -mpaka leo tumepoteza watu wengi lakini wanadunda tu: Jairo, Malima, Ngeleja na rushwa za wazi kwa wabunge -hawa usiseme, mpaka leo maazimio ya bunge hayafanyiwi kazi: Richmond na Dowans saga: Meremeta saga; Dr. Mponda na Dr. Nkya pamoja na madaktari: na mengine mengi. Nini faida na hasara za kushindwa kwake kuchukua maamuzi magumu kichama, kiserikali, kijamii, kirafiki? Je, anawatendea haki watanzania kwa kushindwa kwake kufanya hivyo? Wananchi tunaweza kuchukua hatua gani kumwonyesha kuwa haturidhiki na mambo yake? Nawasilisha
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jakaya Mrisho Kikwete hawezi kuwajibisha mtu kwa sababu YEYE mwenyewe mbovu.
    Ubovu wake: Anaongoza nchi kwa ushauri wa familia yake, 1st lady, riz1, na wengine
    Alianza uongozi kwa kuweka wasahiba wake, ambao wengi hawana uwezo, kuwafukuza ni vigumu...
    Anawakumbatia mafisadi wengi, hivyo ni vigumu kuwajibisha mafisadi, kuwawajibisha watu aliowateua hata kama ni wabovu, "eti huo ni upepo tu wa kisiasa, wewe bado kijana katika siasa... utauzoea tu..."
    what a sheet.!!!!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Akithubutu kumwajibisha mtu, tutasikia siri zake zote!
     
  4. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mwaga mboga nimwage ugali, akithubutu tu na wao wanamharibia
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii sio lazima iwe kitu kibaya, ubaya unakuja pale unapoisikiliza ushauri wa 1st lady kama Salma Kikwete. What do you expect?

    Huwa najiuliza, tunapiga kelele kwamba ana viongozi wabovu kila siku. huwa najiuliza, yeye mwenyewe anajua kwamba ana wasadizi wabovu? Probably, he do not know....
     
  6. m

    mharakati JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,225
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wanamharibia kitu gani yuko term yake ya mwisho na anashika usukani mabadiliko ya katiba itakayomlinda yeye kama mstaafu? fikiri zaidi huyu ni mswahili tu na waswahili hawataki kuonekana wabaya muda wote..watalalamika chini chini au hata kukuendea kwa mganga lakini hawatataka kuchukua hatua yeyote wenyewe...kwa wale wnaosema amewekwa na kundi fulani mbona Mkapa aliwekwa na all powerfull Mwalimu ila akawa Rais anayejiamini na kuonyesha wazi wazi kujiongoza kuliko alivyokua anaongozwa na Mwalimu? huyu ni mswahili tu
     
Loading...